Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว mbแรงงงงงงงงงงงน้อย biostar+gmh+e6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว mbแรงงงงงงงงงงงน้อย biostar+gmh+e6300

สเปคครับ
    cpu e6300 week 32 mb biostar tfocre 965 pt ram d 9gmh 1/533*2 gb
    vga อุปกรณ์ทางการเกษตรไว้ปราบศัตรูพืช อิอิ ATI X 1600 pro พันธ์ตัวหย่ายๆๆ+ขนปุยๆๆ [golden] ครับอิอิอิ

vcore 1.325 เดิมๆ
    vdimm 2.11
    mb มาน ให้มาน้อยจิง ปรับได้ 2.2 แต่ จ่ายจิงแค่ 2.11 เลย ได้cl 5 4 4 12 ซะงั้น ลอง กด cl 4 ไม่ ลง ครับ ได้แค่ บัส 420 เกินนั้น จอฟ้า เนื่องจากไฟแรม จ่ายได้ แค่ 2.11 ยังไม่ได้โมไฟแรม ครับถ้าโมแล้วจามาโชวไหม่ครับ
    mch เดิม
    fsb เดิม
    ตอนนี้ เต็มที่ได้แค่นี้เองครับ สำหรับตัวขับเคลื่อน ราคาประหยัด จาก biostar
    480*7 1:1 = 3.36 ghz cl 5 4 4 12 เรามาดูผลเทสกันครับเพราะผมใช่งานจิงๆๆได้เลย
    อุหภูมิห้อง 25 ครับ ห้องแอร์ idle3.36 อยุ่ที่ 29 องศา ส่วนsytem ชิป nb อยุ่ ที่ 29 เหมือนกันครับ

ผมรัน orthos ตัวสุดโหดได้ในไฟเดิมๆ 1.325 ประมาณ 45 นาทีครับ แล้วมานก้อภูเขาไฟตูม งิงิ เดียวจาลองไปเพิ่มไฟ อีกซัก 1-2 stepจาก 1.325 v core น่าจารัน ได้เกิน 45 นาที ครับ full load อุหภูมิ 55 องศาครับ ส่วนsytemtemp 34 ครับ ผม pi 2 32 m 2 หัวได้ 17 นาทีเศษ
    ส่วน pi 1 m ได้ 17 วิ เศษ ครับ
    ใครมีไรมาชี้แนะคนบ้าอย่างผมบ้างครับ

Comment

แรงๆๆๆ ๆ555+

Comment

มาแอบ แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

แรงดี แรงด้วยอะ

Originally posted by star2exodus View Post
          มาแอบ แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
          แรงดี แรงด้วยอะ

Comment

ของแรง ราคาประหยัดครับ สุดยอดจริงๆเลยท่านปู

Comment

ขอบคุณ ครับ ท่าน นิว ยัง ไม่ลอง โม ไฟ เยย ถ้าโม แล้ว จาไปได้เท่าไรหนอ จา กด cl 4 4 4 4 ให้ดู งิ

Comment

ได้ยินว่ายังแรงไม่พอ โมฯแล้วอัดเข้าไปอีก เอาให้แรงงงงงงงง ๆ ๆ ๆ

อย่าลืมเอามาโชว์ใหม่ด้วยล่ะ แบบ แรง แรง แรงงงงง ^ ^@

Comment

แรง ๆ ๆๆ ขอแรงมั้งสิพี่ อัดแรมโล้ดดดดดดดด

Comment

ครับ เดียวโม ไฟ แรม แล้ว เจอ กัน แต่ ก้อ คง ได้ แค่ กด cl อะ นะ เพราะ fsb ของ bios นี้ ตัน ที่480 แทบทุก ตัว ครับ ทั้งๆๆที่cpu ผม ยัง ไปได้อีก 500 up เท่าที่ดูจากเวบ นอกและ เวบอื่น ตันที่480 เง้อ เมือ ไร ได้ bios ดีๆๆ ที่แก้ บัก ได้แล้ว คง จา ทะลุ 500 ครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาชม บรอด ราคาประหยัด 3000 บาท เศษๆครับ
                    Last edited by poo ba; 31 Mar 2007, 16:05:16.

Comment

oh my god

Comment

บ้าสมชื่อ 5555 เอาเลยเพ่

Comment

55555555555 แรงงงงงงงง

Comment

5-5-5-15 เลยปู สูตรความแรงใหม่ อิ อิ

ไฟแรมจ่ายได้น้อยก็เล่นกับ D9 ไม่มันส์อย่างนี้แหละน้า....

Comment

แรงแท้ๆ

Comment

Working...
                              X