Announcement

Collapse
No announcement yet.

H.A.W.X เปลี่ยนเป้ายังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• H.A.W.X เปลี่ยนเป้ายังไงครับ

คืออยากเปลี่ยนเป้าแบบเร็วอ่ะครับ
    1.ประมาณว่าล็อคเป้าแรกเสร็จยิง มิซไซ แล้วล็อคเป้า 2 ต่อเลย
    ตอนนี้เล่นอยู่มันต้องยิงเป้าแรกให้พังก่อนถึงจะเปลี่ยนเป้่าให้ผมว่ามันช้าอ่ะ
    2.เลือกเป้าหมายเองไม่ได้หรือครับที่ผมเล่นน่ะมันจะเลือกเป้าให้เองเราต้องเลี้ยวตามเพื่อทำลายเป้า บางครั้งทำลายรถถังอยู่ มันแยกกัน 2 กลุ่ม
    ผมซัดกลุ่มแรกได้จะไปกลุ่มที่ 2 มันดันให้ไปทำลาย เครื่องบินหรือคอปเตอร์ที่อื่นซะงั้นอ่ะ

กด D ครับ

Comment

เลือกได้ครับ คีย์บอกร์ด A หรือ D นี่ละ

ส่วนจอยแล้วแต่จะเซ็น ผมยิงเป้าแรกแล้ว เปลี่ยน เป็นเช้า 2 เลยอะนะ

Comment

เวลา เปลี่ยนเป้าหมายกด D ครับ หาก ว่า มันเยอะเเล้วเราทำลาย ไม่ทันสั่งลูกน้องทำลายก็ได้ครับ
        ช่วยได้เหมือนกัน

Comment

ได้แล้วครับ
          ขอบคุณมากๆครับที่แนะนำ

Comment

Working...
          X