Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความคุ้มค่าระหว่าง 7750 กะ 8650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความคุ้มค่าระหว่าง 7750 กะ 8650

มีคนจะขอแลกคับ ของผมมี7750 เค้าจะเอาน่อม *3 8650 มาแลก เพราะเค้าบอกว่าใช้ไม่คุ้ม เลยอยากถามท่านเทพ ว่า ผมแลกดีไหมคับ ดูออคอกะทรปเปิ้ล คอร์ คืออยากได้แรงขึ้นแต่ไม่รู้ว่าจะเล่นเกมดีขึ้นป่าวคับ แนะนำทีคับผม

*3 ย่อมดีกว่าครับ เค้าอาจจะมีเหตุผล ของเค้าอ่า ท่าน ยังไง รอเทพๆ มาตอบดีกว่า

Comment

หุหุ 8650 ใช้งานอยู่ครับ แรงดีใช้ได้ เคย ลาก 3.1 กว่าเองแรมไม่เอื้ออำนวย หุหุ

Comment

ถ้าเทียบเฟรมเรทในการเล่นเกมแล้ว 7750 ดีกว่า

แต่ถ้าใช้งานทั่วไปพวกแปลงไฟล์ หรือเปิดโปรแกรมพร้อมกันหลายๆโปรแกรม 8650 ดีกว่า

เลือกเอาตามการใช้งานครับ

Comment

ผมใช้ 8650 อยู่ครับเล่นเกมไม่ค่อยเท่าไหร่มันวิ่งแค่50%เพราะเกมในตอนนี้ยังไม่รองรับแต่แปลวีดีโอขนาด80MBใช้เวลาแค่ครึ่งนาทีเร็วดีครับ

Comment

Originally posted by rusputin09 View Post
            ถ้าเทียบเฟรมเรทในการเล่นเกมแล้ว 7750 ดีกว่า

แต่ถ้าใช้งานทั่วไปพวกแปลงไฟล์ หรือเปิดโปรแกรมพร้อมกันหลายๆโปรแกรม 8650 ดีกว่า

เลือกเอาตามการใช้งานครับ

Comment

Working...
            X