Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] เกมปีก่อนๆที่ยังไม่เคยถูก Review C&C: Red Alert 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by thejetz View Post
    Giga-forceนี่ถ้าได้มาสักตัวนี่ชนะไปแล้ว50%ครับโคตรเก่งเลยบืนได้ลงน้ำได้ยิงบนบกบนน้ำบนอากาศนี่ถ้ามีอวกาศคงขึ้นไปยิงละ-*-
    แถมตอนบินใช้Mega beam canonยิงทีบึ้มเป็นแถวๆ
    ไอตัวนี้อะครับอาจจะนานจนลืมไปแล้ว
    ตัวกันดั้มตัวนี้ได้มาไงอะคะ

Comment

Originally posted by NutGame View Post
      ตัวกันดั้มตัวนี้ได้มาไงอะคะ
      ซื้อฐานน้ำครับ อัพเกรดสูงสุด ตัวละ6พัน ใช้เวลาสร้าง นานกว่าอาวุธสุดยอดอีก

ผมว่า ตอนมันเป็น ปราการน้ำอ่ะ สมบูรณ์แบบสุดละ ไม่อืดเหมือนตอนลอย สอยเครื่องบินอย่างโหด พอเป้นหัวลอย ต้องมีของคุ้มกัน ไม่งั้น ได้มาร่วงเป็นแถบ 55
      Last edited by legendofsud; 12 Oct 2009, 11:47:25.

Comment

แถม
        ตัวนี้คนไทยออกแบบครับ
        http://www.redalert3.com/portal/site...tte.cachetoken

Comment

น่าจะนำมาทำเป็นภาพยนตร์นะอยากดู

Comment

Giga-force เจอ Yuriko เข้าไป ก็ไม่ได้กิน 55555+

Comment

Working...
            X