Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอลิ้งหรือข้อมูล 4770 ตัวต้นแบบ กับตัวที่กำลังขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอลิ้งหรือข้อมูล 4770 ตัวต้นแบบ กับตัวที่กำลังขาย

ผมได้รับข้อมูลจากเพื่อนว่า ตัว 4770 ที่กำลังขาย ๆ กันอยู่นั้น Ic บนตัวการ์ดจอมันน้อยกว่าตัวที่เทสให้ดูกัน ผมอยากทราบว่าในการใช้งานจะต่างกันมากมั๊ย ผมขอเป็นข้อมูลที่ได้มาจากการปฏิบัตินะครับ ไม่เอาการวิเคราะห์ด้วยประการณ์ หากท่านผู้เข้ามาอ่านพอจะมีข้อมูล ก็รบกวนขอลิ้งหน่อยนะครับ ผมหาจนตาลาย อ่านไม่ไหวครับ

ร..อ..ท่..า..น..ต่..อ..ไ..ป..น..ะ..ค..รั..บ

Comment

อยากรู้ อะ ดัน ๆ ๆ

Comment

ดันๆ ขายได้เร็วๆนะ :

Comment

พอไหวไหมครับ

http://overclockzone.com/zolkorn/yea...770/index.html

Comment

ดีเลยครับ ว่าแต่ มีใครมันตัวนี้ http://overclockzone.com/zolkorn/yea...770/index.html ที่คุณ eXzato ให้มา และก็มีตัวที่ขายตามท้องตลาดบ้างครับ อยากเห็นผลการทดสอบหน่ะครับ เพราะ... ก็อย่างที่โพสไว้หน่ะครับ

Comment

จะดัน ๆ ๆ อืม... ถ้ามีเงินนะจะซื้อมาเทียบกันเรยยยยย เฮ่อ

Comment

ใครมีข้อมูล หรือได้ลองของจริงแล้ว(ทั้ง 2 แบบ) ขอหน่อยนะครับ

Comment

ตอนนี้กำลังคิดว่า ถ้าที่มันมีไม่ครบ น่าจะไม่เกี่ยวกับส่วนที่เป็น คำสั่ง ซึ่งจะมีผลกับการ์ดนั้นมากหรือไม่ หลาย ๆ ท่านรวมทั้งเพื่อนผมคงจะสนใจในเรื่องความเสถียรหากทำการ OC และ/หรือถ้า OC แล้วแบบไหนจะไปได้ไกลกว่ากัน ซึ่งแม้ว่าผู้ใช้ซื้อมาแล้วก็ไม่ OC ก็คงไม่มีผลอะไร -.- ผมก็พยายามทำความเข้าใจนะครับว่าคนที่อยากได้ของดี แต่ไม่ได้ใช้ส่วนที่ดีดังกล่าว... อ๊าก ๆ คิดแล้วปวดหัว(ไม่เข้าใจในตัวมนุดเล้ย) ช่างเหอะ เค้า(หมายถึงทุกท่านที่ไม่ได้คิดอย่างผม)ไม่ได้ขอเงินผมไปซื้อนินา 5 5 5

Comment

อะครับ ได้รูปเปรียบเทียบแล้วนะครับ มาดูกันนะครับ

รูปแรกนี่ตัว ref นะครับ

รูปที่สองนี้ตัว nonref นะครับ

คิดว่ายังไงบ้างครับ(จริง ๆ อยากได้คำตอบจากผู้ที่ทำการทดสอบจริงจากทั้งสองแบบนะครับ)

Comment

-.- ขอข้อมูลหรือความเห็นหน่อยค้าบ อยากรู้ครับ หาอ่านไม่ได้เลยครับ

Comment

ป๋องหาย!!!

Comment

เอ่อ...ไม่ใช่ref กับ non ref นะครับ มันref ทั้งคู่ ตัวC เยอะนั่นมันmedia edition ครับ sink ก็เปลี่ยน

Comment

ซื้อมาแล้วครับ 4770 แบบซิงค์ไม่สวย

ตัวการ์ดค่อนข้างบางเลยครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                              เอ่อ...ไม่ใช่ref กับ non ref นะครับ มันref ทั้งคู่ ตัวC เยอะนั่นมันmedia edition ครับ sink ก็เปลี่ยน
                              ตามนั้นครับ Ref. คนละ Version

Comment

Working...
                              X