Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 7900GS กับ 7600GT อันไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง 7900GS กับ 7600GT อันไหนแรงกว่ากันครับ

รบกวนถามผู้รู้ทีครับ ว่าระหว่าง 2 ตัวนี้ อันไหนแรงกว่ากันครับ ถ้าเทียบแบบไม่ oc นะครับ แล้วก็ ถ้า oc ตัวไหน&ยี่ห้อไหนจะลากได้ไกล+แรงกว่ากันครับ ขอยกเว้น Asus กับ Winfast นะครับเพราะว่าเกินงบ รบกวนทีครับผม

7900GS แรงกว่า galaxy แรง ถูก

Comment

7900 จิ - -

Comment

แล้ว 7900GS นี่เล่นของยี่ห้อไหนดีครับ XFX หรือว่า GALAXY ดีครับตัวไหน ลากได้ไกลกว่ากันอ่ะครับในองค์ประกับเท่าๆกันอ่าฮะ

Comment

Originally posted by งิงิ View Post
          แล้ว 7900GS นี่เล่นของยี่ห้อไหนดีครับ XFX หรือว่า GALAXY ดีครับตัวไหน ลากได้ไกลกว่ากันอ่ะครับในองค์ประกับเท่าๆกันอ่าฮะ
          เท่าที่ผมรู้ น่าจะพอๆกัน แต่ผมเอา ยี่ห้อ Galaxy ชอบซิงค์มัน

Comment

7900 ครับ
            มันยังไม่ตัน

Comment

เล่น R6 เวกัส สบายๆเลย....

Comment

Originally posted by งิงิ View Post

ผมเคยอ่านวารมาแล้วครับเขาเทียบ7900GS ตัวTOP ของแต่ละยี่ห้อคือ ASUS,WINFAST,XFX,GALAXY,MSI
                ขายไป 2 ยี่ห้อคือ GIGABYTE,SPARK

ตัวที้ OC ได้แจ๋งสุดคือ ...

GALAXY ครับ .. ลากไปได้ไกลกว่าตัวอื่นมากเลยครับ ....ซิงค์ก็น่าสนใจด้วยครับ ...
                รอง ลงไปก็คือ XFX นั่นแหละครับ แต่ขาดกันเยอะนะครับ

ถ้าชอบ เดิมๆ ไม่ OC ก็เป็น WINFAST,MSI
                ส่วน ASUS รั้งท้ายครับ (ร้อน)
                Last edited by HOT_ZONE; 6 Apr 2007, 15:43:27.

Comment

Galaxy 7900GS ครับ ลื่นหัวแตก ผมใช้กับจอ 940N (19") เล่น need carbon
                  ลื่นสุดๆ ปรับ high quality/AA 4x/AF 16x (580/1600) Voltage 110MHZ.
                  highest เต็มๆ...ความร้อนที่ 52-54 เอง...เย็นดีจริงๆ

Comment

7900

Comment

Working...
                    X