Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามพี่ๆที่ใช้maxnet3เมคหน่อยครับว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามพี่ๆที่ใช้maxnet3เมคหน่อยครับว่า

พี่ๆที่ใช้ maxnet3เมค ช่วยวัดสปิดให้ดูหน่อยครับของผมไม่เห็นได้ถึงเลยครับ

คุณได้เท่าไรละครับ ปกติก็ Dl 2500+ Ul 350+ ประมาณนี้ครับ

ปล.ตามลายเซ็นต์ผมนะครับ Maxnet 3M

Comment

ก็ยังปกตินะครับ แต่ออกนอกเน่ามากเลย

Attached Files
      Last edited by ciena; 10 May 2009, 23:42:34.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by อั้ม View Post
          คุณได้เท่าไรละครับ ปกติก็ Dl 2500+ Ul 350+ ประมาณนี้ครับ

ปล.ตามลายเซ็นต์ผมนะครับ Maxnet 3M

เฃฟภาพเวลาเทสต์สปีดแบบนี้ทำยังไงครับ ^

Comment

นอกก็ดีครับ

^^^

^^

^

เวลาเซฟก็กดก๊อปปี้ อ่ะ มันจะมีอยู่ข้างล่างอ่ะ แล้วเอามาแปะในบอร์ดเลย

Comment

ของผมทำไมมันวิ่งต่ำจัง

Last edited by supramo; 12 May 2009, 18:31:42.

Comment

Originally posted by supramo View Post

เฃฟภาพเวลาเทสต์สปีดแบบนี้ทำยังไงครับ ^
                เทสเสร็จแล้วก็คลิกที่ Your Results (ด้านบนขวา) แล้วคลิกขวาเซฟรูปได้เลยครับ

Comment

Originally posted by [B
                  เวลาเซฟก็กดก๊อปปี้ อ่ะ มันจะมีอยู่ข้างล่างอ่ะ แล้วเอามาแปะในบอร์ดเลย[/B]
                  Originally posted by sitt View Post
                  เทสเสร็จแล้วก็คลิกที่ Your Results (ด้านบนขวา) แล้วคลิกขวาเซฟรูปได้เลยครับ
                  ขอบคุณครับที่แนะนำ ของผมเวลาเทสต์ได้ประมาณนี้แต่ว่าเวลาโหลดบิทไม่ค่อยขึ้นเลยครับ ได้ไม่เกิน 10 kb/s ต่างจากแรกๆได้ประมาณ 300 ครับไม่ทราบเป็นเพราะอะไร(บิทในนะครับ) เกี่ยวกับเวลาเราเปิดโปรแกรมโหลดบิทแล้วเค้าจะกดแบนวิธของเราลงหรือเปล่าครับตอนนี้เฃ็งมากเลย

Last edited by supramo; 12 May 2009, 19:59:56.

Comment

Working...
                  X