Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านประกอบคอมที่พันทิพย์ทีครับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านประกอบคอมที่พันทิพย์ทีครับบ

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าที่พันทิพย์มีร้านไหนบ้าง
    เอาแบบที่มีของครบ เชื่อถือได้ นะครับ
    ปล. บอกว่าอยู่ตรงไหนด้วยก็จะดีมากครับ
    ขอบคุณครับ

เคยมีประสบการณ์กับร้านนี้ร้านเดียวครับ busitek อยู่ชั้น4 ตรงบันไดเลื่อนลงจาก IT CITY

Comment

ดูในเว็ปbusitek ราคามันสูง จังเยย เทียบกับเว็ปอื่นอะ

Comment

jedi ชั้นล่างสุดอ่ะ

Comment

Elite ดิ ชั้น 4 น่ะ ซื้อของร้านนี้ประจำอะ

Comment

Originally posted by sai_nam View Post
            Elite ดิ ชั้น 4 น่ะ ซื้อของร้านนี้ประจำอะ
            ซื้อประจำเพราะคนขายน่ารักละซิ

Comment

Originally posted by Tackichi View Post
              จิงดิ ร้านตรงไหน ทำไมผมไม่เห็น
              วันนี้ก็ไปเดินมา เด่วพรุ่งนี้ไปอีกรอบเลย อิอิ

Comment

ร้าน M inter ชั้น 3 ครับ ตรงบันไดเลื่อนลง อ่ะครับ วันนี้เพิ่งไปซื้อคอมมา บริการดีครับแล้วราคาก็ค่อนข้างถูกกว่าบางร้านครับ จากที่เดินมา 3-4 รอบ

Comment

อ้างอิง:
                  ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tackichi

นั่นมันก็ส่วนหนึ่ง แต่เรื่องอธิบายคุณภาพของนะไม่เบื่อเหมือนร้าน อื่น ๆ

Comment

Jedi สิครับ

Comment

อิทธิพันธ์ ชั้น 4 ก็โอนะ บริการก็โออยู่

Comment

Originally posted by whiteroad View Post
                        ร้าน M inter ชั้น 3 ครับ ตรงบันไดเลื่อนลง อ่ะครับ วันนี้เพิ่งไปซื้อคอมมา บริการดีครับแล้วราคาก็ค่อนข้างถูกกว่าบางร้านครับ จากที่เดินมา 3-4 รอบ
                        แนะนำด้วยคนครับ ร้านประจำ ประกอบได้เรียบร้อยกว่าผมประกอบเองเยอะเลย

Comment

Working...
                        X