Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับ มือใหม่OC Q9550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นของหลายๆท่านแล้ว เห็นทีผมจะต้องลอง OC กับเค้าดูมั่งแระ

ไม่งั้นเด๋วจะไม่คุ้ม

สเป็คใกล้เคียงกับท่านจขกท.เลยครับ แถมยังมือใหม่เหมือนกันเอง อิอิ

ตามนี้เลยครับ

Q9550 2.83 > 3.50
    P5QL-E
    G.SKILL DDR2 4PK/800 (2GBX2) CL 4-4-4-12
    ไฟปกติ

ผมดึงได้แค่ 3.5 เองอะมากกว่านี้ก็เปิดไม่ติดแล้วครับ

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะทีจ้า

มือใหม่อยากแรงมั่ง ^0^

Comment

Originally posted by Cpt Halloween View Post
      เห็นของหลายๆท่านแล้ว เห็นทีผมจะต้องลอง OC กับเค้าดูมั่งแระ

ไม่งั้นเด๋วจะไม่คุ้ม

สเป็คใกล้เคียงกับท่านจขกท.เลยครับ แถมยังมือใหม่เหมือนกันเอง อิอิ

ตามนี้เลยครับ

Q9550 2.83 > 3.50
      P5QL-E
      G.SKILL DDR2 4PK/800 (2GBX2) CL 4-4-4-12
      ไฟปกติ

ผมดึงได้แค่ 3.5 เองอะมากกว่านี้ก็เปิดไม่ติดแล้วครับ

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะทีจ้า

มือใหม่อยากแรงมั่ง ^0^
      เท่ากันเลยท่าน อยากแรงเหมียนกัน

Comment

ถนัดแต่บอร์ดกิ๊กอ่ะ

Comment

Originally posted by golfferio View Post
          ถนัดแต่บอร์ดกิ๊กอ่ะ
          โหไปไงเนี่ย เก่งจริง ไฟเท่าไหรอ่ะครับ

Comment

Working...
          X