Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลอง4770 เเล้วมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลอง4770 เเล้วมั่ง

มีใครลองเเล้วบ้างครับ บอกหน่อยสิว่าเล่นเกมหนักๆเเล้วเป็นไงบ้างพอรับใด้มั้ยครับถ้าเล่นกะจอ22 พวกCRYSIS FARCRY2 BURNOUT COH GTA4 PES2009

PES2009 เล่นได้เนียน

แต่เกมอื่นผมไม่ได้เล่นเลยลองไม่ได้

Comment

เเล้วเกมอื่นละท่านเป็นไงครับ

Comment

ตามมาอยากรู้

Comment

อยากรู้ ด้วยคน

Comment

ที่เล่นแล้วลื่นดีก็มี x-men:wolverine,nba2k9,fifa2009,wheelman,farcry2 ส่วน crysis:warhead ลองปรับระดับ gamer,2x เฟรมอยู่ประมาณ 19-20 (cpu ไม่แรงมาก x2 5000+@3.00 ghz,จอ 19 wide ปรับระเอียดสุด)

Comment

แหงะ!! ขอบคุณครับ

อยากรุ้คนใช้จอ 22 นิ้วมีใครเอามาลองแล้วบ้างไม๊

Comment

ใช้ 21.5นิ้ว wide 16:9 อะ
                ยังไม่ได้ลองเลย เดี๋ยวเสานี้กลับบ้านค่อยไปลอง เพิ่งได้มาเอง -*-
                แต่คาดว่า เล่นได้ FPS น่าจะอยู่ที่ 10-15 เท่าที่ดูในเวป test ต่างประเทศนะ (1920*1080)

Comment

อยู่ที่ว่าเล่นกับความละเอียดเท่าไหร่ครับ
                  Crysis Farcry2 เนี่ยปรับสุด มีหน่วงๆแล้วครับ
                  ถ้าเล่นจอ 22 แนะนำถ้าจะเล่นเกมส์พวกนี้ควรปรับลงมาเหลือ 1440*900 น่าจะลื่นขึ้นเยอะครับ

Comment

Working...
                  X