Announcement

Collapse
No announcement yet.

The last remnant กับ 4670 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The last remnant กับ 4670 ครับ

คือ ผมดูในสเปค แล้ว มัน บอก ว่า ต้องใช้ CPU Core 2 Duo 2 GHz อ่ะครับ

แล้ว E5200 เล่นได้ไหมครับ

แล้ว ใช้ คู่ กับ 4670 พอจะเล่นได้ไหมครับ

ตั้งใจว่าจะปรับ 1024*768 all high no aa อ่ะครับ

พอจะได้ไหมครับ

- -

ช่วยทีนะครับ กลัว ซื้อ มาแล้ว จะ เล่น ไม่ได้

Comment

ได้ครับ

เครื่องผม x2 3600+@2.85, x1950pro ปรับ1280*800 กลางๆ no aa ลื่นครับไม่สะดุด

Comment

ปรับสุด ได้หมด

แต่ Shadow มีเดียม นะครับ ไม่งั้น สุดๆ

Comment

ใครเป็นแบบนี้บ้าง เงามันมั่วๆอ่ะ พื้นดำๆ

ทำไงอ่ะครับ เดโม่ไม่เป็นนะครับ โหลดเกมมาจากเว้บนึง
          เป็นไฟล์ iso ชื่อ BM_TheLastRemnant_RELOADED_JPN_UDS.iso 4กิกกว่าๆ
          ไม่ทราบเป็นที่ตัวเกมที่โหลดมารึปล่าว หรือเป็นที่ 4670 -*- แต่เล่นเดโม่ไม่มีปัญหานะ
          ไอ้พื้นดำๆใต้ตัวละครมันตามไปตลอดเวลาเดินด้วย
          อ้อ ไดรเวอร์ ccc9.4 ครับ

Comment

ผมลองลบลงใหม่ หายละ user error -*-

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

Originally posted by avatarlife View Post
                คือ ผมดูในสเปค แล้ว มัน บอก ว่า ต้องใช้ CPU Core 2 Duo 2 GHz อ่ะครับ

แล้ว E5200 เล่นได้ไหมครับ

แล้ว ใช้ คู่ กับ 4670 พอจะเล่นได้ไหมครับ

ตั้งใจว่าจะปรับ 1024*768 all high no aa อ่ะครับ

พอจะได้ไหมครับ
                ของผม7300gt 256DDr 3 เล่นได้ ครับไหลลื่นดี cpu duo core 1.7เอง

Comment

ปรับ มีเดียมกับฮายไม่เห็นต่างเลยแฮะ
                  พวก LOD คือไรอ่ะ ปรับ ไม่เห็นจะต่าง

Comment

ผมปรับที่ 1440*900
                    Hi หมด No AA
                    ไม่ปรับแสงตอนสู้ ก็มีกระตุกแค่เสี้ยววิตอนเข้าเมืองครั้งแรก

E5200@3.5
                    HD4670@ Core850/mem1000

Comment

Working...
                    X