Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า Intel กับ AMD ต่างกันอย่างรัยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า Intel กับ AMD ต่างกันอย่างรัยหรอครับ

อยากรู้ว่า Intel กับ AMD ต่างกันอย่างรัยหรอครับช่วยอธิบายทีครับ กำลังจะหาคอมเครื่องใหม่อ่ะครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

อธิบายให้ฟังที ครับ

Comment

เรื่องมันยาวครับ

เอาเป็นว่า งบประมาณ และการใช้งาน เป็นตัวตัดสอน ว่าจะใช่ค่ายใหนดีกว่าครับ เพราะ มันทำงานได้หมดแหละครับ แต่อาจจะ ได้ดีไม่เท่ากันใน งบที่ต่างกัน
      มีงบเท่าไร่ และ ทำงานด้านใหนละครับ บอกมาก่อน เดียวแจงให้ฟัง

Comment

AMD สำหรับคนหน้าตาดีครับ

Comment

Originally posted by ArtBow View Post
          AMD สำหรับคนหน้าตาดีครับ

ถูกต้องนะคร๊าบบบบ !!!!!!!!!!~

Comment

Working...
          X