Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำให้ LCD มันวางแบบแนวตั้ง มีแรคแยกขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำให้ LCD มันวางแบบแนวตั้ง มีแรคแยกขายไหมครับ

คือผมใช้ T2200HD กับ ATI HD3650 เห็นว่าสามารถปรับจากแนวนอนไปเป็นแนวตั้งได้ (ไม่รู้เรียกว่าอะไร) ที่จาก 1920x1080 เป็น 1080x1920 น่ะครับ ก็เลยคิดว่ามันมี Rack สำหรับ LCD Monitor ไหม หรือว่าทำเองได้ไหมน่ะครับ ที่ให้คอมันหมุน 90 องศาได้

รบกวนแนะนำแหล่งซื้อหรือวิธีทำไหมครับ

ขอบคุณครับ

ลองหา LCD ARM ครับ

Comment

ณัฐพงศ์ บ้านหม้อ น่าจะมีครับ

Comment

เคยสั่งจากนี้นี้นะ
        รุ่นนี้ ก็ ok ดีครับ
        http://www.final4u.com/store/lcd-arm...ch-p-4265.html
        สั่งที่สาขาเซียร์รังสิต

(ได้ใช้แล้วสักปีนึงมั่ง เบื่อ ประกาศขายที่นี้แหละ ในราคา 50 % จองคิวซื้อกันชั่วโมงเดียวก็หลายท่าน
        อุตสาแอบมาลงกระทู้เที่ยงคืนกว่าๆ ตีหนึ่งจองนัดเจอซื้อในวันรุ่งขึ้นเลย)

Comment

Working...
        X