Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง vga

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง vga

ขอถามหน่อยน่ะครับว่า HIS 4830 กับ 4770 อันไหนมันแรงกว่ากันครับ

แล้วไอ้เจ้า 4830 กับ 4770 มันทำ crossfire ได้มั้ยครับ

แล้วถ้าผมเก็บเงินไป ซื้อ GTS250 จะดีมั้ยครับ....

ถ้ายังไม่ได้ซื้ออะไรในใจ

4770 เป็นทางเลือกที่ดีครับ ไม่แพง 3500 เอง
    ถ้ามีเงินถึง GTS 250 ดีกว่าแน่ครับ ยิ่งที่ความระเอียดสูงๆจอใหญ่ยิ่งดีครับ แต่ PSU ก็จะต้องมากตามไปด้วยครับ

Comment

แล้วถ้าผมซื้อ 4770 มาตัวนึงแล้วค่อยซื้อ 4770 มาทำ crossfire ในอนาคต

หรือว่า เก็บ เงินไปซื้อ gts 250 ทีเดียวเลยดีมั้ยครับ

คือว่าใช้ psu: iCute TiTaNium Pro 650W มันจะไหวมั้ยครับ

ยังก้อขอคำแนะนำด้วยน่ะครับ เอาแบบ คุ้มๆ อ่ะครับ

Comment

PSU นะไหว
        ส่วนจะซื้อแบบใหนผมไม่รู้หรอกครับ มันต้องเจ้าของเงินเป็นคนตัวสินใจ ซื้อวันนี้ก็ได้ใช้วันนี้ ซื้อพรุ่งนี้ก็ได้ใช้พรุ่งนี้ครับ

Comment

ขอถามต่อสักนิดน่ะครับ แล้วประสิทธิภาพอ่ะครับ ระหว่าง 4770 สอง ตัว กับ gts250 ตัวเดียว

อันไหนมันแรงกว่ากันครับ

Comment

4770 Crossfire เขาว่าแรงกว่า GTS 260 นะคะ

GTS250 เทียบไม่ติดค่ะ

Comment

Working...
            X