Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพิจารณาทีนะค่ะ--

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพิจารณาทีนะค่ะ--

ตอนนี้เกรซช่วยบริษัทของพี่ชายโปรโมทอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ทุกชนิดโดยเป็นดีลเลอร์ของ Dcom Com7 อื่นๆอีกมากค่ะ ใหญ่ที่สุดในฝั่งธน..ทำเกี่ยวกับ IT ครบจรใหญ่ที่สุดในย่านนี้ ไม่ว่าเครื่องเซิฟเวอร์ต่าง วางระบบกล้องวงจรปิด และอื่นๆอีกมากค่ะ บริการหลังการขายถึงบ้านตลอดทั้งปีค่ะ โดยแผนกช่างผู้เชี่ยวชาญของบริษัทโดยตรง...สบายใจได้ค่ะ.ด้วยประสบการณ์ของบริษัทกว่า 21 ปี (เกรซเพิ่งเกิด อิอิอิ) ตอนนี้ได้ทำโครงการร่วมกับ Intel จัดชุดคอมพิวเตอร์ราคาพิเศษ..ตามรูปข้างล่างเลยค่ะทุกท่าน เบอร์พี่ชายอยู่ในโปรชัวแล้วนะค่ะ...ราคาพิเศษสำหรับสมาชิก Overclockzone (อย่าลืมบอกว่าพี่ชายเกรซนะค่ะ ว่ารู้มากจากเกรซ คิคิคิ)[

Last edited by DocterGrace; 11 May 2009, 19:25:44.

เป็น Presenter ด้วยรึป่าวครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Explosively View Post
      เป็น Presenter ด้วยรึป่าวครับ อิอิ
      ได้แต่ยืนแจกโบร์ชัวค่ะท่าน...สนุกและเหนื่อยมั๊กๆๆเลยค่ะท่าน...สอบถามอุปกรณ์คอมได้ทุกชนิดได้นะค่ะ ...ราคาไม่แพงค่ะ บริการหลังการขายตลอดทั้งปีค่ะ เพราะที่บริษัทขายบริการหลังการขายควบคู่กับขายสินค้าค่ะ

Comment

ไม่เจอน้องเกรซสะนาน มีคนดูแลหัวใจไปหรือยัง ถามเผื่อคนอื่นเหอๆ(เขาคงคิดถึงเกรซมากนะ) ทำแบบบริษัทต้องเข้าประมูลงานถึงจะได้ล๊อตใหญ่ๆ แต่ต้องสู้กับบริษัทอื่นๆด้วยนะ

Comment

Originally posted by fishow View Post
          ไม่เจอน้องเกรซสะนาน มีคนดูแลหัวใจไปหรือยัง ถามเผื่อคนอื่นเหอๆ(เขาคงคิดถึงเกรซมากนะ) ทำแบบบริษัทต้องเข้าประมูลงานถึงจะได้ล๊อตใหญ่ๆ แต่ต้องสู้กับบริษัทอื่นๆด้วยนะ
          ค่ะ พี่ชายเกรซก็ทำอยู่ค่ะ เกรซก็ช่วยเท่าที่ช่วยธุรกิจที่บ้านได้ค่ะ.. ขอบคุณน่าค่ะที่ยังไม่ลืมเกรซและยังคิดถึงกานอยู่..

Comment

แจ๋ว ครับ อิอิ ............[พรีเซ็นเตอร์น่ารักครับ]

Comment

ว่าแต่มีพวก Intel Atom บ้างไหมครับ (แต่รู้สึกมันจะของ Synnex อ่ะครับ)

Comment

Originally posted by Explosively View Post
                ว่าแต่มีพวก Intel Atom บ้างไหมครับ (แต่รู้สึกมันจะของ Synnex อ่ะครับ)
                มีค่ะท่าน เราเป็นดีสเลอร์ของ Synnex ด้วยน่าค่ะ..และผู้นำเข้าอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ทุกรายในเมืองไทยค่ะ เราเป็นดีสเลอร์ให้หมดค่ะ....สนใจทิ้งเมลไว้น่าค่ะ เดียวเกรซให้พี่ชายส่งรายละเอียด และราคาไปให้ค่ะ..เกรซรับประกันค่ะว่าการบริการหลังการขายของบริษัทพี่ชายเกรซไม่เป็นรองใครค่ะ...

Comment

ตามมาดันให้้ คิๆ คนสวย

Comment

มีแต่ระบบเงินสดอย่างเดียวหรือครับคุณเกรซ

หรือมีแบบผ่อนบัตรด้วยอ่า

Comment

Working...
                    X