Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแนะนำหน่อยน่าค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kaho19 View Post
    มี CPU i7 920 D0 ( SLBEJ ) ขายรึป่าวครับ
    มีค่ะ รอสักครู่นะค่ะ เดียวเกรซให้พนักงานส่งเมลใบราคาไปค่ะ

Comment

ตัวนี้นะค่ะท่าน
      I7-920 2.66 GHz. FSB 1366 / L2 = 1 MB, L3 = 8 MB./45 nm QPI Speed: 4.8GT/sec DDR3-1066 (Triple Channel) FSB 1333 / L2 = 8 MB./45 nm
      ประกันของ Synnex ค่ะ 11,800 ราคารวม Vat 7% มีปัญหาเคลมตัวใหม่ให้ถึงบ้านค่ะ ไม่เสียค่าเดินทางมาเปลี่ยน ไม่ต้องรอส่งเคลม ของในสต๊อกมีสำรองทุกรุ่นค่ะ

Comment

http://www.myfamily-pc.com/

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
          ตัวนี้นะค่ะท่าน
          I7-920 2.66 GHz. FSB 1366 / L2 = 1 MB, L3 = 8 MB./45 nm QPI Speed: 4.8GT/sec DDR3-1066 (Triple Channel) FSB 1333 / L2 = 8 MB./45 nm
          ประกันของ Synnex ค่ะ 11,800 ราคารวม Vat 7% มีปัญหาเคลมตัวใหม่ให้ถึงบ้านค่ะ ไม่เสียค่าเดินทางมาเปลี่ยน ไม่ต้องรอส่งเคลม ของในสต๊อกมีสำรองทุกรุ่นค่ะ
          ว้าวสุดยอดบริการหลังการขายเยี่ยมครับ

Comment

แหมแจกเบอร์พี่ชายง่ะ มันต้องแจกเบอร์เกรซซิครับ ยอดพุ่ง อิอิ

น่าจะได้ทานข้าวฟรีอยู่หลายมื้ออยู่น้าา...555+

Comment

Originally posted by amcrew View Post
              แหมแจกเบอร์พี่ชายง่ะ มันต้องแจกเบอร์เกรซซิครับ ยอดพุ่ง อิอิ

น่าจะได้ทานข้าวฟรีอยู่หลายมื้ออยู่น้าา...555+
              มะเอาเดี๋ยวเกรซอ้วน...ไม่ชอบให้ใครเลี้ยง

Comment

- - นานๆจะมีสาวๆน่ารักโผล่มาสักคน ฮ่าๆ

ชาว OCZ กระชุ่มกระชวยกันใหญ่

แต่ว่า คอมราคา 8900 นี่ Spec เป็นไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
                  - - นานๆจะมีสาวๆน่ารักโผล่มาสักคน ฮ่าๆ

ชาว OCZ กระชุ่มกระชวยกันใหญ่

แต่ว่า คอมราคา 8900 นี่ Spec เป็นไงบ้างครับ
                  รบกวนกดชมที่นี่เลยค่ะ www.myfamily-pc.com หรือ 02-866-3033-4 สั่งประกอบคอมทำตามความต้องการของลูกค้าถึงบ้านด้วยน่าคร้า

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

เกรช มี ซีพียู E8600 กับ E8500 ไหมคับ แล้วราคาเท่าไหร่หรอคับ

Comment

ที่เคยบอกอยู่รังสิตอะคับ

Comment

มีของค่ะ E8600 11,500 บาท รวมภาษีแล้วค่ะ

Comment

รบกวนโทรกลับที่เบอร์ 02-866-3033 ต่อ 104 ค่ะ

Comment

Working...
                            X