Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom 9650 X4 OC @ 2.7 ต้องใช้พัดลมตัวไหนถึงจะเอาอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom 9650 X4 OC @ 2.7 ต้องใช้พัดลมตัวไหนถึงจะเอาอยู่

งบประมาณ 1200 บาท +- 200 ตอนนี้ใช้ซิงค์ธรรมดาอยู่

ที่เล็งไว้คือ Hyper212 ไม่รู้ว่าจะคุ้มไหม

แล้วซิลิโคลนระบายความร้าน กระปุกละ 30 บาท จะต่างกับ ซิลิโคลนอแพงๆไหม

ประมาณว่าอุณหภูมิจะต่างกันกี่องศาครับ

วันศุกร์จะไปสอยแล้วครับแต่ยังไม่รู้เลยว่าเอาตัวไหนจะเย็นในรคาสบ่ยกระเป๋าช่วยแนะนำทีครับ

Comment

v8/เเมงป๋องเเดง/tb120/u120/

Comment

เเมงป๋องเเดง/ccf

Comment

แมงป่องแดง+90cfm

Comment

ขอชื่อแบบเต็มๆได้ไหมครับ งง

Comment

มีรูปไหมครับ 1400 บาท รวมซิลิโคลนดีๆ ใช้ตัวไหนดีครับ

Comment

s 1283 แมงป่องแดง

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=421938

Comment

Working...
                  X