Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัว 3 pin ทั้งตัวผู้+ตัวเมีย หาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัว 3 pin ทั้งตัวผู้+ตัวเมีย หาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

หาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ ถ้าเป็นบ้านหม้อ แล้วมีที่อื่นอีกมั้ยอ่ะคับ (ในกทม.) ขอบคุณครับ ^^

ลองเดินดูที่พันธ์ทิพย์ดูก็มีขายครับ

Comment

Originally posted by armOO View Post
      หาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ ถ้าเป็นบ้านหม้อ แล้วมีที่อื่นอีกมั้ยอ่ะคับ (ในกทม.) ขอบคุณครับ ^^
      N.T. Hardware and service Hardware and service (nt_hardware@hotmail.com)

เมล์ไปถามได้เลยคับ เขาส่งให้ด้วยคับ เมื่อก่อนเขาเคยขายในนีี้นะคับ

Comment

Originally posted by armOO View Post
        N.T. Hardware and service Hardware and service (nt_hardware@hotmail.com)

เมล์ไปถามได้เลยคับ เขาส่งให้ด้วยคับ เมื่อก่อนเขาเคยขายในนีี้นะคับ
        ชื่อคุณนิว 081-440-4388

Comment

ขอบคุนคับๆ ที่ช่วยตอบ ^^

Comment

ต.จ.ว. ละ ส่งได้ไม

Comment

บ้านหม้อ ขายตรึมเลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by K@B View Post
                ลองเดินดูที่พันธ์ทิพย์ดูก็มีขายครับ
                ชั้นไหน อยู่ประมานส่วนไหนหรอ

เคยเดินหาเหมือนกันหาไม่เจอ -.-

Comment

นัฐพงษ์บ้านหม้อมีครับตัวผู้ 1.25 บาทตัวเมียไม่แน่ใจแต่ขาข้างในตัวละ 25สต.

Comment

แบบนี้ต้องไปสอยบ้างแล้ว

Comment

ซื้อมาขายต่อผมบ้างนะงับ สั้นเกิน ต่อไม่ถึง =="

Comment

Working...
                      X