Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้หลบฝนตกมาเทส - I7 920 - ดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้หลบฝนตกมาเทส - I7 920 - ดีกว่า

CPU I7 - 920
    ASUS P6T Deluxe OC Palm Edition
    RAM D9JNM
    NVDIA GTX295

ลองเล็กๆน้อยๆเชิญชมครับ

-ขออีกนิด- *----------*

แหล่มเป็ด

Comment

แรงขิงๆ

Comment

แรงมากๆอิอิ

Comment

แรงไม่เกรงใจใคร..

Comment

แรงมากมาย

Comment

แร๊งแรง....

Comment

คะแนน CPU 3D06 แตะ 8K แล้ว อิอิ

Comment

แรงมากครับ อิอิ รีด Uncore โล๊ด...... ^O^

Comment

ขอบคุณมากๆครับทุกท่าน มีผลเทสเพิ่มเติม จะมาอัพเดทเรื่อยๆครับ

Comment

P6T Deluxe เทพมากครับ เสียอย่างเดียว NBSB หล่อน้อยไปหน่อย

Comment

แรงๆๆๆๆคับ

Comment

8000 เยี่ยมครับ อยากทราบระบบระบายความร้อน

Comment

อ้าวท่าน ล็อต C0/C1 เหมือนผมเลย แต่ทำไมผมอัดได้แค่ 4GHz เองอะ ไฟ Vcore 1.475V อยากให้แรมมันลงๆ ที่ 1600MHz เหมือนท่านมั่งจัง

ไม่ทราบว่าท่านอัดไฟตรงไหนเพิ่มมั่งอะครับ รบกวนช่วยชี้แนะข้าน้อยที T_T

Comment

Originally posted by jamesboyd View Post
                              P6T Deluxe เทพมากครับ เสียอย่างเดียว NBSB หล่อน้อยไปหน่อย
                              ก็ว่างั้นครับ
                              Originally posted by panuza View Post
                              แรงๆๆๆๆคับ
                              แท้งค์ครับ
                              Originally posted by ps000000 View Post
                              8000 เยี่ยมครับ อยากทราบระบบระบายความร้อน
                              อัลตร้า 120 ครับ ซื้อขาที่เจไดได้ ของมีแล้วครับ

Originally posted by KuLiKo View Post
                              อ้าวท่าน ล็อต C0/C1 เหมือนผมเลย แต่ทำไมผมอัดได้แค่ 4GHz เองอะ ไฟ Vcore 1.475V อยากให้แรมมันลงๆ ที่ 1600MHz เหมือนท่านมั่งจัง
                              ไม่ทราบว่าท่านอัดไฟตรงไหนเพิ่มมั่งอะครับ รบกวนช่วยชี้แนะข้าน้อยที T_T
                              มันขึ้นอยู่กับตัว CPUครับ คงไม่มีอะไรเป็นพิเศษ อย่าคิดมากครับ ของเพื่อนผมยังตันที่ 3.9GHZ
                              เข็นยังไง ก็ได้เท่านั้นครับท่าน

Comment

Working...
                              X