Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลอดUVมีขายตามร้านอิเล็คทรอนิกส์มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลอดUVมีขายตามร้านอิเล็คทรอนิกส์มั้ย

หลอดแบบนี้ตามร้านขายอุปกรณ์อิเล็คทรอนิกส์มีขายมั้ยครับ ถ้ามีเวลาไปซื้อควรบอกเค้าว่ายังไงครับ

ไม่มีครับ

Comment

หลอดUVมีขายตามร้านอิเล็คทรอนิกส์มั้ย
      คงจะหมายถึงหลอด INFRARED(อินฟราเรด)
      รังสีอินฟราเรด (Infrared Radiation) หรือ ความร้อน
      รังสีอัลตราไวโอเลต ( Ultraviolet Radiation : UV )

Comment

Originally posted by sesone View Post
        คงจะหมายถึงหลอด INFRARED(อินฟราเรด)
        รังสีอินฟราเรด (Infrared Radiation) หรือ ความร้อน
        รังสีอัลตราไวโอเลต ( Ultraviolet Radiation : UV )
        ก็ที่ติดในเคสให้สายไฟที่มีสีสะท้อนแสงมันเกิดสีสันขึ้นมาอ่ะครับ พอดีตจว.หายากครับ

Comment

คงต้องร้านแต่งคอม อ่ะครับ

Comment

เหรอจะไปเดินดูบ้านหม้อน่าจะมีนะครับ

Comment

ร้านอมร บ้านหม้อ ร้านแต่งรถ

Comment

ร้านแต่งรถผมว่ามีเยอะครับ
                แต่มันไม่ได้ต่อแบบสำเร็จสิครับ

ซื้อแบบของคอมพ์เลยดีกว่า ... MOLEX
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

บ้านหม้อ ขาย คู่ละ 230.- หา molex 4pin มาต่อเองก็ได้

Comment

แนะนำซื้อบ้านหม้อครับ ผมซื้อมาแค่ 190 บาท สีฟ้านะ มีหลายสีหลอดยาว แล้วเราก็โมเองแปลงสายเองสายก็ซื้อเอามา 5 บาท เบ็ดเสร็จทั้งชุด 195 บาทครับ ซื้อที่บ้านหม้อเยอะดีครับ นี่ว่าจาไปซื้อพัดลมบาง 8 ซม. อยู่เหมือนกันครับ

Comment

190 นี่เปงคู่นะครับ ต้องเดินเข้าไปที่บ้านหม้ออิเล็กทริกไรนี่แหละผมเดินหาลึกๆ จามีของแปลกๆไว้ให้โมเยอะแยะเลยครับ

Comment

สงสัยด้วย ใช้ไปนาน ๆ แสงมันจะน้อยลงหรือไม่ครับ

Comment

ก็น่าจาตามอายุการใช้งานอ่ะครับ แต่ถ้าอยู่ในเครื่องคอมคงทนขึ้นอีกนิดนะครับเพราะไม่ีมีความชื้นหรืออะไร ก็ใช้ได้นานเอาการอยู่สำหรับ 195 บาท ผมเน้นวันละ 1 บาทก็ถือว่าโอเคแหละนะ

Comment

พอดีผมอยู่ ตจว อ่ะครับ ไม่มีบ้านหม้อครับ อิอิ มีแต่ อมร ครับโผ้มมม

Comment

อ่านะท่านง้าน ถ้าผมไปอีกท่านจาฝากซื้อไหมละ เพราะกะซื้อทีเดียวเยอะๆ จาได้ลดเยอะๆ ผมว่าจาไปเสาร์นี้อยู่เหมือนกัน ไงก็หลังไมค์ได้ครับสำหรับคนที่คิดจาฝากซื้อเด๋วผมจาถ่ายรูปตัวอย่างของให้ดูครับ

Comment

Working...
                              X