Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer Aspire 4736G-742G32Mn มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer Aspire 4736G-742G32Mn มีปัญหา

คือผมซื้อมาใช้ได้ประมาน2อาทิตย์แล้วอะครับ แต่เพิ่งมาลองใช้หนักๆช่วงอาทิดที่2นี่แหละ แต่ไม่รู้เปนอะไรคับ มันค้างๆตั้งแต่แรกๆที่ซื้อมาแล้ว แต่ผมก็ไม่ได้เอะใจไร คิดว่าลงวินโด้ใหม่เด๋วก็คงหาย แต่ไม่หายคับ ลงทั้ง xp sp2 sp3 ก็เล่นๆอยู่ แล้วอยู่ดีๆก็ค้างดื้อๆซะงั้น ไม่ทราบว่าเครื่องผมเป็นไรคับ ใครรู้บ้าง ช่วยบอกหน่อยนะคับ เครียดคับ เงินก็เสียไปแล้ว เห้อ

ยังไง ช่วยผมบอกวิธีแก้ปัญหาหน่อยนะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    เครียดมากเลย อุตส่าห์เก็บตังตั้งนาน

Comment

เคลมครับเคลม ผม4720 มาใหม่ๆเล่นเกมส์ก็จอฟ้าเลยครับ แถมใช้ไป 3 วันจอก็ดับๆติดๆ แต่ส่งเคลมแล้วก็โอครับใช้มาปีกว่าแล้ว แล้วที่ค้างครั้งแรกใช้วินโดว์ไรครับ

Comment

xp คับ วันนี้ผมส่งไปที่ศุนย์แล้วล่ะคับ

ทนไม่ไหวแระคับ เหอะๆ ผลเปนงัย เด๋วจะมารายงานให้ทราบคับ

ขอบคุน kamikazine ที่ให้คำแนะนำนะคับ

Comment

Working...
        X