Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอยืม VGA หน่อยได้ใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอยืม VGA หน่อยได้ใหมครับ

ผมอยากรบกวน ขอยืม VGA แบบ PCI ธรรมดา หรือ PCI-E สักตัวไครพอมีรุ่นถูกๆกากๆก็ได้ครับ เดี่ยวผมคืนให้ยืมไม่นานครับ ขออยู่แถวอ่ออนุช โซนนี้จะดีมากเลยครับ

9800gt ไหมครับ อิิอิ

ว่าแต่พี่วิกรมีโครงการอะไรหรอครับ

Comment

เพื่อ 3.0 อิอิอิ

Comment

จะเอา 3.0 ให้ได้ VGA ON มันไม่เอาด้วย

เขา.. บอกว่าได้ 3.0 จะยกให้ผม เอิ้กๆๆ
        Last edited by wikorn; 12 May 2009, 01:27:10.

Comment

อ่า

ดันให้ครับ

รอดูด้วยคน อิอิ

Comment

มีคับ แต่ผมอยู่ยะลาคับ x1300

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              จะเอา 3.0 ให้ได้ VGA ON มันไม่เอาด้วย

เขา.. บอกว่าได้ 3.0 จะยกให้ผม เอิ้กๆๆ
              เค้าบอก 9650 คิด 3000.- พอครับพี่

Comment

มาเลือกเอาเลยที่ออฟฟิส ocz ที่ติวานนท์ครับ

Comment

ถ้าไ้ด้ค่าชาเขียวด้วยก็น่าจะดีนะ

Comment

Originally posted by Tee. View Post
                    มาเลือกเอาเลยที่ออฟฟิส ocz ที่ติวานนท์ครับ
                    แหม ท่านผู้นี้มาเอง ^^

Comment

Originally posted by teezaa69 View Post
                      มีคับ แต่ผมอยู่ยะลาคับ x1300
                      ขอบคุณมากนะครับ แต่ตามที่ บอกผม ท่านต้องส่งของมาไกลผมเกรงใจทากครับ ไม่รบกวนดีกว่า ขอบคุณอีกครั้งครับ อยู่ ตจวซะด้วย

Originally posted by Tee. View Post
                      ของคุณครับ ท่านผู้นำ
                      ถ้าหาไม่ได้ อีก2 วัน ผมจะำไปรบกวน สักตัวนะครับ
                      Originally posted by boyzaa View Post
                      ถ้าไ้ด้ค่าชาเขียวด้วยก็น่าจะดีนะ
                      อยู่แถว อ่อนนุชหรือเปล่าละครับ จะเอากี่บาทก็บอกได้ ผมยืมใช้ ไม่เกิน 7 วันครับ ไม่ได้เอามาเทส3D หนักๆด้วยครับ เอามาแค่ไม่ต้องใช้ VGA ON ของผมก็พอครับ

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

มาดันให้ครับผม หาได้ไวๆๆนะครับ ผมอยู่ไกลไป ครับ

Comment

ดันๆๆๆ อยุ่ใกล้ จัดไปหาแล้วครับ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

Working...
                              X