Announcement

Collapse
No announcement yet.

---ถามหน่อยกับ 9800GT ครับ ---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ---ถามหน่อยกับ 9800GT ครับ ---

คือ มันปรับได้แค่ 32bit อะครับ ทำไงถึงเป็น 256bit อะครับ ขอบคุณ

ฮะ!!! หมายถึง bandwitch หรืออะไรครับ

Comment

ขอโทษด้วยครับที่ถามไ่ม่ละเอียด ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ คือ ปรับตรง properties ตรง color quality อะครับ ของผมมันปรับได้ 32bit ปกติมั้ยครับ

Comment

Originally posted by enaril View Post
        ขอโทษด้วยครับที่ถามไ่ม่ละเอียด ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ คือ ปรับตรง properties ตรง color quality อะครับ ของผมมันปรับได้ 32bit ปกติมั้ยครับ
        ไม่เกี่ยวกันครับปรับจอกับตัวนี้ 256bit มันคือ bandwitch ของการ์ดจอครับ

Comment

ถ้าเป้นสีเนี้ย 32bit มันก็ 16.7 ล้านสีแล้วนะครับ

ส่วน256bitสี ผมมานั้งคิดเล่นๆ มันวัดค่าไม่ได้แล้วอะครับ เกิน ล้านๆๆๆๆๆๆสีอีก

Comment

Working...
          X