Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ TRUE อยู่แถว จันเกษม วังหินบ้าง ถามไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ TRUE อยู่แถว จันเกษม วังหินบ้าง ถามไรหน่อย

ใครใช้ TRUE อยู่แถว จันเกษม วังหินบ้าง ถามไรหน่อย

ประมาณว่าฝนตกเมื่อ 2 วันที่แล้ว แล้วจากนั้นเนตก็ไม่วิ่งเลย ต่อได้แต่ไม่วิ่ง เข้าเวบไรไม่ได้เลย msn ก็ไม่ได้ อยากรุ้ว่าเพื่อนๆเป็นเหมือนกันหรือเปล่า ครับ ถ้าเป็นเหใือนกันผมจะได้โทรเรียกช่างเขามาดู แต่ถ้าผมเป็นคนเดียว แปลว่าอาจจะเกิดจากสายโทรศัพท์ผมมันช๊อตผมจะได้เปลั้ยนสายใหม่

นี่ก็ใช้ไม่ได้มาวันที่ 3 แล้ว 56k เร็วกว่า 50 เท่าเลยมั้ง

ผมอยู่แถวเสนาสัมพันธ์ ไม่มีอาการดังว่านะครับ

Comment

โทรไปแจ้งเลย

Comment

Working...
      X