Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง window7 ยังไงเหรอครับงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง window7 ยังไงเหรอครับงง

ขอแบบละเอียดเลยครับงง มันหาที่ลงไม่เจอครับหุหุ

เข้า bios เปิด frist boots เลือกเป็น dvd/cdrom

Comment

อันนั้นรู้ครับแต่ว่ามันหาไดรฟ์ที่จะลงมะเจอ

Comment

ลงเหมือนๆ Vista ไม่ใช่ เหรอ
        ใช้เมาส์ได้

Comment

ยิ่งงงไปใหญ่เลยครับ

Comment

Originally posted by chamlongde View Post
            ยิ่งงงไปใหญ่เลยครับ
            ผมเองก็ยังไม่เคยลอง Win7 นะครับ แต่ถ้าพี่เค้าบอกว่าลงเหมือน Vista รู้เลยว่าลงง่ายมาก ลองดูเลยครับ ไม่งงอย่างที่คิด

Comment

ถามหน่อยครับ มันมีตัวเต็มแบบ 64 bit ออกมายังครับ

Comment

ลงง่ายจริงครับใช้อยู่ ตัวเต็มยังไม่ออกมีแต่ RC

Comment

Working...
                X