Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับจะอัพเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับจะอัพเครื่อง

อยากให้แนะนำให้ สามอย่างนะครับ
    1.CPU ขอแรงๆ หน่อยอ่ะครับ เป็น Core 2 Duo จะดีมากของค่ายไหนก็ได้ครับ Inter AMD
    2.Mainboard ขอแบบที่ใช้มี Slot Ram DDR2 Dual Chanel อ่ะครับ
    3.แรม DDR2 Dual Chanel ซัก 4GB

อ่าโทดทีครับลืมบอก งบไม่เงิน 4k อ่าครับ งบน้อย ใช้เล่นเกม Spec หนักๆ หน่อยอ่ะครับ พอจะมีไหมน้อ ถ้าเกิน 4k ลองเสนอมาหน่อยก็ได้งับ

ทั้งหมดขอซัพพอทกันนะครับ+ราคาไม่แรงมากอ่ะครับงบน้อย

ขอบคุณล่วงหน้าที่แนะนำครับผม
    Last edited by hunteryun; 12 May 2009, 21:17:33.

งบเท่าไหร่
    เอาไปใช้ทำอะไร

Comment

แนะนำผมทีนะคร้าบบ

Comment

เกมสืต้องมี VGA นะครับ ไม่งั้นเหนื่อย แต่ถ้า3ตัว ต้องเน้น CPU+RAM

E5200 2500
        ASuS P5KPL-Am 1700
        RAM 1G 400

Comment

Working...
        X