Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องแล้วมันขึ้นมายังงี้ อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องแล้วมันขึ้นมายังงี้ อ่าครับ

ตอน boot

รูป

ต้องไปแก้ตรงไหนเหรอครับ ผมชอบโหลดบิททิ้งไว้ 1-2 อาทิตย์ต่อกันแล้ว เวลาพักเครื่องเปิดไว้ประมาณ 6 ชั่วโมง เปิดมาอีกทีมันก้อขึ้นยังงี้ แทบจะเป็นทุกครั้งที่พักเครื่อง

Originally posted by bokiedoddy View Post
    ตอน boot

รูป

ต้องไปแก้ตรงไหนเหรอครับ ผมชอบโหลดบิททิ้งไว้ 1-2 อาทิตย์ต่อกันแล้ว เวลาพักเครื่องเปิดไว้ประมาณ 6 ชั่วโมง เปิดมาอีกทีมันก้อขึ้นยังงี้ แทบจะเป็นทุกครั้งที่พักเครื่อง
    เอ...ไปโอเวอร์คล็อกมันหรือเปล่าครับดูเหมือนว่า คุณไป โอเวอร์คล็อกแล้วมันไม่เสถียร ง่ะ เหอๆๆ

ความคิดส่วนตัวนะ - -* รอเซียนมาตอบ อีกทีดีกว่านะคับ^^

Comment

Working...
    X