Announcement

Collapse
No announcement yet.

790gp-ud4h ปรับไฟแรม ใน ไบออส ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 790gp-ud4h ปรับไฟแรม ใน ไบออส ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

790gp-ud4h ปรับไฟแรม ใน ไบออส ได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

พอดีเพิ่งได้ 780gm-us2h มาครับ แต่ไฟแรมปรับได้แค่ 2.1 เอง หรือสูงสุดแค่ +3 เท่านั้น

เลยอยากจะเปลี่ยนมาเล่น 790 แทน ถ้า 790 ปรับได้ถึง +4 หรือ +5 ก็กะว่าจะเปลี่ยนอ่ะครับ

หรือใครสนใจจะซื้อ 780 ของผม ก็ขายให้นะครับ
    ประกันคอม 7 ประกันเริ่มเดือนนี้เลย ใหม่ๆ เลยครับ ถอดเก็บแล้ว
    แกะแค่ฝาหลังมาใช้อย่างเดียว ครบยกกล่องเลย

ขอบคุณครับ

เผาจนพังได้เลยครับ ไม่ต้องห่วงถ้าเป็นรุ่นนี้ 790

Comment

ผมก็ใช้ UD4H อยู่นะ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 2.4v นี้แหละ

Comment

Working...
      X