Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น windows 7 กันหรือยังครับ ชอบกันหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบครับ ใช้มาตั่งแต่ build 7000 แล้วเปลี่ยนตามตลอดครับ
    ณ บัด now build 7100 RC Public ครับ

Comment

ชอบด้วยคนครับ ผมใช้ตัวblack edition อยู่คับ

ลงเสร๊จ เเรงมาก ถึงมากสุด

เเต่ตอนนี้เริ่มอืดเท่าxpเเล้วครับ เเต่ก้อยังชอบอยู่ดีครับ

Comment

ลองใช้แล้ว ลืม xp vista ไปเลยครับ

Comment

ยังลงไม่ได้เล่นเกมส์ค้างใว้เพียบ รอเครียร์หมดก่อน เดี๋ยวลง 7 ลงเกมส์ไม่ได้อีก กำ

Comment

สวยมากๆ ชอบ ไว สะดวก ใช้ง่าย

Comment

ผมไม่กลับมาใช้เอ็กพีอีกเลย
              ตอนนี้แอบไล่ลงเครื่องที่ออฟฟิสด้วย _ _"

Comment

เจ๋งครับ..เสียที่ 30 วัน

Comment

Originally posted by NorthEastern Man View Post
                  ถ้า Activate แล้วจะใช้ได้เกิน 30 วันนะครับ^^

Comment

windows 7

สวยมากครับเร็วแรงกว่า vista เยอะมากครับปิดก็เร็ว boot เครื่องก็เร็วครับ โดนใจมากเลยครับไครยังไม่ลองไปลองใช้ดูครับ ตัวใหม่ Build 7100 ใช้ดีครับ

Comment

windows 7

สวยมากครับ เร็วแรงด้วยครับ ปิดเครื่องก็เร็ว เปิดเครื่องก็เร็ว ไครยังไม่ลองไปหาโหลดมาลองใช้ดูนะครับ ตัวใหม่ Build 7100 ครับ

Comment

Key windows 7 ครับ
                        Windows 7 32-Bit Activation keys:
                        6JKV2-QPB8H-RQ893-FW7TM-PBJ73
                        TQ32R-WFBDM-GFHD2-QGVMH-3P9GC
                        GG4MQ-MGK72-HVXFW-KHCRF-KW6KY
                        4HJRK-X6Q28-HWRFY-WDYHJ-K8HDH
                        QXV7B-K78W2-QGPR6-9FWH9-KGMM7

Windows 7 64-Bit Activation keys:
                        7XRCQ-RPY28-YY9P8-R6HD8-84GH3
                        RFFTV-J6K7W-MHBQJ-XYMMJ-Q8DCH
                        482XP-6J9WR-4JXT3-VBPP6-FQF4M
                        JYDV8-H8VXG-74RPT-6BJPB-X42V4
                        D9RHV-JG8XC-C77H2-3YF6D-RYRJ9

Comment

ลงใว้ 2 osคือ XP,7 ไม่เคยบูทที่XP อีกเลย(ยกเว้นที่ทำงาน)

Comment

ใช้ดี บอกต่อ..

Comment

Originally posted by NorthEastern Man View Post
                              ถ้า activate แล้วจะกลายเป็นแบบนี้ครับ
                              Attached Files

Comment

ลองแล้วมีทั้งข้อดีและข้อด้อย โดยส่วนตัวแล้วชอบครับเร็วดีมากๆ ตั้งหน้าตั้งตารอตัวเต็มต่อไปข้อด้อยต่างๆคงจะหายหมด

Comment

Working...
                                X