Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลื่นหัวแตกไปกับไดร์ฟเวอร์รุ่นใหม่จาก Nvidia 185.85 WHQL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ได้กับทุกการ์ดเลยป่าสวครับ การ์ดจอของผมใช้ได้ป่าวครับ ว่าจะโหลดในเวบ แต่พอเลือกการ์ดจอของตัวเอง มันขึ้นมาให้โหลดแค่เวอร์ชั่น 182 เองอ่ะครับ งง

ปล. แล้วต้องลบตัวเก่าทิ้งก่อนหรือสามารถลงทับได้เลยครับ

ปล.2 แล้วตัว Phyx ต้องหาโหลดอัพเดทเองหรือไม่ครับ หรือมันมีมาพร้อมกับตัวไดร์วเวอร์ข้างบนด้วยกันอยุ่แล้วครับ
    Last edited by jenjj69; 13 May 2009, 11:04:58.

Comment

^
      ^
      ได้หมดละครับ
      Phyx มันก็อยู่ด้วยกันนั้นแหละ
      * Automatically installs the new PhysX System Software version 9.09.0408.

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        ^
        ^
        ได้หมดละครับ
        Phyx มันก็อยู่ด้วยกันนั้นแหละ
        * Automatically installs the new PhysX System Software version 9.09.0408.
        โอ้ว สักแต่ถามจริงๆเลยเรา ไม่ได้อ่านให้หมด แย่จัง อิอิอิ

ขอบคุณครับ

ปล. แล้วสามารถลงทับของเดิมได้เลย หรือ ต้องลบของเก่าออกก่อนครับ

Comment

กำ ไม่อ่านอีกแล้ว ถามอย่างเดียว เขาก็คุยกันอยู่ข้างบนให้เอาตัวเก่าออกก่อน หนักนะเนี้ยคุณนะ

Comment

กำ ผมนิแย่จัง ลบที่ผมโพสออกไปได้ป่าวอ่ะ อายเค้า อิอิอิ

ถือว่าไม่เคยอ่านกันนะครับ

อายจริงจิ้งงงง โฮ่ะๆๆ

Comment

5555++

ฮา ๆ

Comment

555

Comment

185.85 มันปรับรอบพัดลมไม่ได้อะคับ เป็นกานไหม ใช่ RivaTuner นะ

Comment

ปรับรอบพัดลมไม่ได้เช่นกัน รอๆ อิอิ

Comment

Originally posted by waster555 View Post
                      185.85 มันปรับรอบพัดลมไม่ได้อะคับ เป็นกานไหม ใช่ RivaTuner นะ

ลองทำตามดูนะครับ

เผื่อมันจะดีขึ้น ...

Comment

สุดยอดครับ แต่ก่อนใช้ 182 พอมา185 รับ แบงค์มาค FRACRY2 จาก 52 เป็น 55-56 ครับ ดีมากๆ ระบบฟิกสิกX ก็ลื่นมากๆ

Comment

7300GT ของผมมันจะแรงขึ้นไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post

ลองทำตามดูนะครับ

เผื่อมันจะดีขึ้น ...
                            เจ๋งเลยครับ ขอบพระคุณมากๆครับผม

Comment

มีใครใช้แล้วมีปัญหากับ 3Dmark06 deep freeze มั่งป่ะครับ ?

ผมใช้driver 185 แล้วเทสฉากนั้นมันเอ๋อๆอ่ะ เปลี่ยนมาใช้182แล้วก็หาย

Comment

Originally posted by Seth View Post
                                มีใครใช้แล้วมีปัญหากับ 3Dmark06 deep freeze มั่งป่ะครับ ?

ผมใช้driver 185 แล้วเทสฉากนั้นมันเอ๋อๆอ่ะ เปลี่ยนมาใช้182แล้วก็หาย
                                ผมใช้อยู่ไม่มีปัญหานะครับ ..

ผ่านหมดนะครับ ..

Comment

Working...
                                X