Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI ครับ

รบกวนท่านๆว่า...จะหาซื้อการ์ดยี่ห้อATIเลย ได้ที่ร้านไหนมั่งครับในพันทิพย์ครับ

แทบทุกร้านมั้งครับ

Comment

เยอะแยะ

Comment

tk เจได และหลายๆร้านครับ แทบทุกร้านมีขาย

Comment

แบบว่าเป็นของ ATI เลยอ่ะครับ ไม่ใช่พวก powercolor asus sapphire อื่นๆ อ่ะครับมีใช่มั้ยครับ ร้านไหนมั่งเอ่ย

http://overclockzone.com/zolkorn/yea...est/index.html

Comment

เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ มันไม่ใช่อย่างที่คุณคิดแล้ว มันไม่มียี่ห้อ ATI ครับ -*- เอาอย่างงี้ มันก้เหมือนคุณพูดว่า ยี่ห้อ Geforce หรือ NviDIA

Comment

จะซื้อรุ่นไหนหละครับ มีขายหลายร้านครับ ลองดูร้าน banana it ครับ ของประกัน com7 ไว้ใจได้

Comment

มันกล้วย ซื้อไปกินแล้วอ้วนครับ

Comment

ไม่มีหรอกครับ ตัวที่เห็นนั่นเป็นตัวสำหรับส่งทดสอบ แล้วพวกการ์ดที่รูปร่างเหมือนตัว Ref. มันก็ผลิตมาจากโรงงานของ AMD (Ati) นั่นแหละ แล้วแต่ละยี่ห้อก็เอามาแปะสติ๊กเกอร์กันเอาเอง

Comment

Originally posted by Ammer View Post
                    ไม่มีหรอกครับ ตัวที่เห็นนั่นเป็นตัวสำหรับส่งทดสอบ แล้วพวกการ์ดที่รูปร่างเหมือนตัว Ref. มันก็ผลิตมาจากโรงงานของ AMD (Ati) นั่นแหละ แล้วแต่ละยี่ห้อก็เอามาแปะสติ๊กเกอร์กันเอาเอง
                    +1 ครับ กำลังจะสื่อให้พี่แก แบบนั้น

Comment

Originally posted by FaiTH_FoNg View Post
                      เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ มันไม่ใช่อย่างที่คุณคิดแล้ว มันไม่มียี่ห้อ ATI ครับ -*- เอาอย่างงี้ มันก้เหมือนคุณพูดว่า ยี่ห้อ Geforce หรือ NviDIA

อ่อเข้าใจแล้วครับ ผมจะจัดคอมใหม่ซักชุดไม่เคยเล่นฝั่งATIมาก่อนก็เลยงงๆ เห็นในรีวิวรูปแรกเห็นเค้าตัวการ์ดเขียนATIเลยก็เลยนึกว่ามันคือยี่ห้อ ตกลงแล้วมันคือการ์ดต้นแบบหรอครับ แล้วยี่ห้ออื่นๆก็นำไปทำ ผมเข้าใจถูกมั้ยครับท่าน

Comment

Working...
                      X