Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS 780 Ultra เน่าในครับ เข้ามาดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีใจด้วยครับ

Comment

ตกใจหมดเลย นึกว่า ESC ทำพิษอีกและ ผมใช้อยู่ก็ ปกติดี น่ะครับ เสีย อย่างเดว ล้นเคส เพราะเคสเล็กเกิน อิอิ

Comment

เคลมมาแล้วได้ของ Gigabyte รุ่น 2940 บาท มาคุ้มกว่าเดิม ตอนไปเคลม ECS เคลมเยอะมากๆๆ ห่วยจริงๆขอคอนเฟิร์ม

Comment

คุณ FoToMaKeR เคลมสาขาไหนมาครับ ไวจริงๆ

Comment

Originally posted by xexalskyline View Post
            คุณ FoToMaKeR เคลมสาขาไหนมาครับ ไวจริงๆ
            เคลมที่คลองตันครับพอดีผมยกเคสไปแล้วรอบนึง เล่าอาการแล้วก็เปิดให้เค้าดู ก็สันนิษฐานสาเหตุกันแล้ว
            พอดีผมอยากเอามาลองกับอีกชุดเพื่อความแน่ใจ เค้าก็เลยให้เบอร์ติดต่อไว้น่ะครับ ถ้าเกิดจะเอาบอร์ดเข้าไปเคลม เลยได้ไวหน่อย
            เคลมมาแล้วก็โอเคนะครับ ไม่มีปัญหาอะไร ลากได้สบายๆ

Comment

Working...
            X