Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ที่สุดของ HARDWARE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โห สุดยอด

Comment

AMD OPTERON ตัวใหม่ที่ใช้ในเมนเฟรม ตัวนึงราคา i7 965 อายไปเลยครับ
      RAM SERVER ตัวที่ EPP ราคา ซื้อ CORSAIR DOMINATOR ได้เป้นโหลครับ
      QUARDO ตัวท๊อปสุด ซื้อ ทั้งหมดที่เห้นข้างบนได้เลยครับ แค่ตัวนี้ตัวเดียว

ทั้งหมดมันแรงแบบอกมาทำมาหากินนะครับ ไม่ได้แรงแบบเอามาเล่นเกมส์เท่าไรครับ

อิอิ

Comment

สวยครับ

Comment

MB+Ram สีโดนใจมากคับ

Comment

สวยมาก

Comment

ความที่สุด ไม่ได้วัดด้วย มูลค่า หรือ ประสิทธิภาพ

แต่มันวัดได้ด้วย ใจ ของเราเองนี่แหละ

Comment

ว้าววววววว สวยมาก บอร์ดกับแรมเข้ากันได่มาก ถ้าใส้ v8 หรือ v10 ไปอีก สุดยอดอ่าาาาาาาาาาา

Comment

วัดที่ประสิทธิภาพเพียวๆ
                  IBM Blue GENE ราคาคงซื้อประเทศสารขันธ์ได้1ประเทศ
                  ใช้CPU AMD OPTERONกี่ตัวไม่ทราบนะครับ555 อุปกรณ์อยู่ข้างในเลย
                  ใครรวยก็ซื้อมาลองที

Comment

mb เปลี่ยนเป็นตัวนี้แทนเลยครับ

Comment

อยากรู้ก็ไม่มีเงินซื้ออิิอิ

Comment

i7 EE 965 ตอนนี้โดน i7 975 มาทำตลาดแทนแล้วนะครับ ความเร็วเดิมๆ 3.33GHz

http://th.ripping.org/benchmarks.php...ores&cpuid=924

Comment

ลองดูคลิปนี้ครับ
                          แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
                          Dual CPU QX 9770
                          SSD 24Drive Raid 0 <<<<<<<<<<<<<<< โอ้วววว ก็อปข้อมูลวินาทีละ 6GB

http://www.youtube.com/watch?v=96dWOEa4Djs
                          Last edited by nununu; 13 May 2009, 17:07:05.

Comment

ถ้าให้มี ต้องเป็นแบรนด์ที่ไม่มีขายในไทยแน่ๆ แบบว่าแพง สั่งมาก็ไม่มีคนซื้ออยู่ดี

Comment

Working...
                            X