Announcement

Collapse
No announcement yet.

First Time With AMD Phenom 9650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• First Time With AMD Phenom 9650

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณน้อง VooDooXT ที่เอื้อเฟื้อ CPU ตัวแรงตัวนี้ให้ผมมาเป็นตัวประกันก่อน อิอิ

System :
    AMD Phenom 9650
    DFI JR790GX M2RS
    KINGSTON 1Gx2 533 GMH
    VGA ON ยังหา VGA มาเสียบไม่ได้

กำลังสวยเลย อิอิอ

Comment

ไฟแรมเท่าไหร่ครับ และใช้ซิ้งอะไรครับ

Comment

เมพขิงๆ แต่ข้องใจRAMอ่ะครับ 533 หรือ 1066

Comment

Originally posted by dept View Post
          ไฟแรมเท่าไหร่ครับ และใช้ซิ้งอะไรครับ
          ไฟแรม 2.3 ครับ ยังไม่สุดนะ 533 ยังได้อีก 20กว่าๆ แต่ CPU มันไม่ยอมแล้ว
          ซิ้ง AC EXTREAM FREEZER ครับ พัดผมเดิม FULL 55

Comment

Originally posted by regency View Post
            เมพขิงๆ แต่ข้องใจRAMอ่ะครับ 533 หรือ 1066
            KINGSTON ล๊อดแรกยุค D9 หลุดมาขายครับ บัส 533 ครับตามสเ ปคบนกล่อง ไม่ใช้บัส 800หรือ 1066 ครับ แต่มันดันวิ่งได้ 1100 ครับ ไฟ2.3

Comment

เกิน 3.0 ด้วย เหอๆ 9650 ได้เจ้าของใหม่แล้ว เอิกๆ

Comment

เหอๆ มันน้อยใจมั้ง จับ render maya เกือบทุกคืน + +

Comment

ดีๆ แรงๆ

Comment

Working...
                  X