Announcement

Collapse
No announcement yet.

klipsch quintet iii ใช้คู่กับSubอะรัยดีคับในงบไม่เกินสิบพัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• klipsch quintet iii ใช้คู่กับSubอะรัยดีคับในงบไม่เกินสิบพัน

klipsch quintet iii ใช้คู่กับSubอะรัยดีคับในงบไม่เกินสิบพัน ขอบคุณคับ

เพื่อนผมใช้ SYNERGY10 แต่อาจจะเกินงบท่านไปหน่อย

Comment

Originally posted by boyakuson View Post
      klipsch quintet iii ใช้คู่กับSubอะรัยดีคับในงบไม่เกินสิบพัน ขอบคุณคับ
      ลองใช้ของยี่ห้อมานเลยครับ ตัว 10นิ้ว

ปิยะนัฐขายที่ 13900 มั้งครับ

ผมเคยลองฟังมา เข้ากันดีเลย

Comment

Paradigm PRD-8 ลูกละ 9พันกว่าๆ แต่ถ้าเป็นผมคงเก็บเพิ่มอีกนิดเอา Sub-10 ดีกว่ามันจะได้เข้าชุดกัน

Comment

งั้นสงสัยเก็บเงินเพิ่มอีกหน่อย

Comment

ไปลองพัง PARADIGM : PDR-10 ที่ปิบณัฐมาแล้ว เสียงสู้ SYNERGY10 ไม่ได้เลย แต่ก้อแล้วแต่ท่านชอบนะครับ ท่านลองไปฟังก่อนดีกว่า

Comment

Working...
            X