Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ่าน Bios หมดครับ ซื้อที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่าน Bios หมดครับ ซื้อที่ไหนครับ

ถ่าน Bios หมดครับ ซื้อที่ไหนได้มั่งครับ แล้วยี่ห้อไหนดีครับแนะนำหน่อยครับ

7 อิเลเว่น ใกล้บ้านท่าน ทุกสาขา
    ถอดของเดิมไปเทียบดู
    ราคา 38 ฿ มั้งถ้าจำไม่ผิด
    ยี่ห้อ Panasonic อย่างดีเลย
    ซื้อประจำ

Comment

ท่าน TWK ถ่านไม่ดีหรือป่าวครับ เห็นบอกว่าซื้อประจำ อิอิ ขอบคุณครับท่าน

อยากทราบอีกอย่างครับ ว่าอายุการใช้งานนานมั้ยครับ คอมผมเพิ่งไปอัพมาเดือนกว่า ๆ เอง ทำไมหมดเร็วจังครับ

Comment

CR2032 - 20฿

ที่ Advice คับผม

Comment

ซื้อมาใส่แล้วครับแต่ยังเป็นเหมือนเดิม มันขึ้นว่า Main Bios : Checksum Error ครับ

ปล. เกิดจากร้านไปอัพเดท Bios ให้หรือป่าวครับ

Comment

งั้น แฟลช BIOS เมนบอร์ดรุ่นล่าสุดดู

Comment

อยากลอง เคลีย Cmos ดูอ่ะครับ ตอนเคลียต้องปิดเครื่องก่อนป่าวครับ แล้วทำไงต่อ

Comment

ถุงละ20บาท ได้1โล ย่างปลาหอมกรุ่น
                เย้ยไม่ใช่ละ
                ตามท่านบน หาซื้อง่ายครับ

Comment

ถอดถ่านเมนบอร์ดออกนั้น ละ
                  ถือว่าเคลียร์ BIOS ไปละ

Comment

น่าจะลองแฟลชไบออสใหม่ดูนะครับ

ตอนท่านเปลี่ยนถ่านมันก็น่าจะเคลียแล้ว ^^"

Comment

7 11 โลด

Comment

พันทิพย์ 20 บาท

Comment

Working...
                        X