Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีบอร์ดที่โน๊ตบุคพังเปลี่ยนได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีบอร์ดที่โน๊ตบุคพังเปลี่ยนได้ไหมครับ

คีบอร์ดที่โน๊ตบุคพังเปลี่ยนได้ไหมครับ
    แบบว่าผมเอาไว้ที่ห้องกลับมามีคนเอาคัตเตอร์กรีดตรงตัวEnterอะครับ
    แบบว่าเกะปุ่มออกแล้วกรีดไปตรงวงจรเลยอะครับที่เป็นเส้นๆสีขาวๆอะ
    แล้วปุ่มมันก็ค้าง กดEnter ไม่ได้เลย
    ไม่ทราบว่าเปลี่ยนคีบอร์ดที่โน๊ตบุ๊คได้ไหมครับ
    ถ้าได้ราคาประมาณเท่าไรแล้วเอาซ่อมที่ไหนดีครับ
    ขอบคุณมากครับ

ได้ครับ

เพื่อนผมไปเปลี่ยนคีย์บอร์ดโน้ตบุคมา รู้สึกจะ 1000 นึงมั้งนะ

ปล.พันทิปประตูน้ำ ชั้นลอย ด้านหลัง

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
      X