Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้Xonar D2 อยู่ถ้าอยากเปลี่ยน เปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้Xonar D2 อยู่ถ้าอยากเปลี่ยน เปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ

ผมใช้กับ C3 ครับ พอดีเห็น Xonar ตัวใหม่ก็อยากลอง
    DAC PCM1794 ก็อยากลอง ครับ ไม่ทราบว่าถ้าเปลี่ยนเป็นตัวใดตัวหนึ่ง
    จะเปลี่ยนแปลงขึ้นเยอะมั้ยครับ

ผมเล่นเกมส์ ฟังเพลงซะส่วนมากนะครับ

เล่นเกม ไป ครีเอทีฟครับ

ฟังเพลงไป แดค ทางที่คุณต้องเลือก จุ๊บๆ

Comment

DAC PCM1794 เหมาะกับแนวเพลงแบบไหนบ้างครับ

Comment

ผมใช้กับ C3 ครับ พอดีเห็น Xonar ตัวใหม่ก็อยากลอง
        DAC PCM1794 ก็อยากลอง ครับ ไม่ทราบว่าถ้าเปลี่ยนเป็นตัวใดตัวหนึ่ง
        จะเปลี่ยนแปลงขึ้นเยอะมั้ยครับ

ผมเล่นเกมส์ ฟังเพลงซะส่วนมากนะครับ
        เปลี่ยนแล้วบอกผมนะครับ สนใจรับน้อง D2 ไปดูแลต่อ อิอิ

Comment

ผมก้อสน จะรับไปดูแล เมื่อไรก้อลองหลังไมค์มาคับ
          อิอิ

Comment

เปลี่ยนเป็น D2x ครับ

ปล
            ขอโทษทีครับผมไร้สาระ - -
            D2 user เหมือนกันครับ

Comment

elite pro oem

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                elite pro oem
                ถูกต้องนะครับ แต่จะให้ดีเอา prelude ไปเลย แล้วเปลี่ยน OPAMP เป็น Moon สุดยอดเลย

Comment

ชอบคำนึง " ใช้ dac แต่ไม่มีจะแดก " 55555 จำมาจาก pantip

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

ชักอยากเปลี่ยนเปน dac ซะแล้ว

Comment

Working...
                    X