Announcement

Collapse
No announcement yet.

power ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power ตัวไหนดี

ระหว่าง iCute TiTaNium 650W vs Tagan u37 600W vs Tagan u38 600W

อันไหนดีสุดคับและ 3 ตัวนี้เป็น watt เต็มหมดป่าวคับ (ราคาพอกันหมดคับ)

พอๆ กัน

Comment

ขอระบุหน่อยคับๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by bossie View Post
        ขอระบุหน่อยคับๆๆๆๆ
        ระบุไม่ได้ครับ ถ้าเปรียบเป็นฟุตบอลก็เหมือน อินเตอร์ แมนยู บาร์ซ่า ไม่มีทีมไหนที่เด่นกว่าอย่างเห็นได้ชัด

งานนี้ขึ้นกับความชอบส่วนตัวแล้วครับว่าชอบรูปลักษณ์ของใครมากกว่า

Comment

แต่ 3 รุ่นนี้เป็น watt เต็มตามนั้นเลยช่ายไหมคับ ถ้าใช่ผมคงต้องมองที่ icute ก่อนอะคับเพราะมัน watt เยอะสุด (จะเอาไปใช้กับ GTX 260 OC อะคับ)

Comment

ชอบ iCute TiTaNium 650W เพราะ Tagan มีปัญหาเรื่องเสียง

ปล.ไม่ลอง TT บ้างหลอ

Comment

แต่ถ้าเอาจริงๆผมเชียร์ Enhance 600wat จ่ายจริงได้ถึง 740wat 80+ระดับ Bronze จ่ายไฟนิ่งกว่าทุกยี่ห้อทีกล่าวมา

Comment

ติดที่งบคับ

Comment

http://pcendless.hosthit.net/2009/03...x-0260ga-600w/
                  ผมจะซื้อตัวนี้

Comment

ถ้าท่าน จขกท ไม่ได้ให้ความสําคัญกับรูปลักษณ์ภายนอกหรือตามกระแสนิยม แต่ให้ความสําคัญกับคุณภาพและความ

คุ้มค่ารวมทั้งราคาที่ไม่สูงจนเกินไป Enhance เป็น PSU ที่เป็นหนึ่งในทางเลือกที่ดีครับ

Comment

ปักหลัก TT อิอิ

Comment

Originally posted by Azzzzz View Post
                        ถ้าท่าน จขกท ไม่ได้ให้ความสําคัญกับรูปลักษณ์ภายนอกหรือตามกระแสนิยม แต่ให้ความสําคัญกับคุณภาพและความ

คุ้มค่ารวมทั้งราคาที่ไม่สูงจนเกินไป Enhance เป็น PSU ที่เป็นหนึ่งในทางเลือกที่ดีครับ

ถูกคับผมคิดแบบท่าน Azzzzz ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                        X