Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermalright Ultra 120 Extreme ความเย็นเทียบกับตัวไหนครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thermalright Ultra 120 Extreme ความเย็นเทียบกับตัวไหนครับ?

เห็นหลายท่านแนะนำว่าตัวนี้เย็นจริงๆ อยากถามคู่แข่งเหล่านี้เค้าเย็นกว่าหมดรึเปล่าครับ

1. Xigmatek Red Scorpion
    2. Xigmatek Dark Knight
    3. Xigmatek Thor Hammer

4. Cooler Master V8
    5. Cooler Master Hyper 212
    6. Cooler Master Hyper TX2
    7. Cooler Master CM Sphere

8. Thermaltake Spin Q

ขออภัยหลายท่านที่ถามเยอะหน่อยนะครับ เพราะเกิดความลังเลหลายรุ่นมาก อิอิ

อยากถามว่า Thermalright Ultra 120 Extreme เย็นกว่าพวกนี้หมดเลยมั้ยครับ

หรือ สูสี กับ ตัวไหนบ้าง ช่วยบอกทีนะครับเพราะจะซื้อซิ้งค์ใหม่ละ อิอิ
    Last edited by blueforce; 13 May 2009, 20:56:46.

Thermalright Ultra 120 Extreme

กินขาด ๆ ครับผม

Comment

Thermalright Ultra 120 Extreme หรือไม่ก็ TB120 เย็นพอๆกัน

Comment

โอเคครับพร้อมสอยรุ่นนี้ อิอิ

Comment

ในเวบทดสอบมีThor's Hammerตัวเดียวที่สูสี
          แต่ก็ยังไม่มีUserในไทยทดลอง
          เพราะฉะนั้นก้ยังเป็นเบอร์1

ถ้าจะมีตัวใหนเย็นกว่าก็Prolimstech Megalem แต่ก็นั่นละ ของดีพี่ไทยไม่มีขายครับผม

Comment

thorเจ๋งครับ

Comment

ถ้าไม่ใช่พัดลมระดับ 2000 รอบ ไม่เท่าไรหรอกครับ ถ้าได้ 2000 รอบ ก็เย็นกว่าทุกตัว

Comment

scythe mugen2 ล่ะครับ?

Comment

Originally posted by exheyyo View Post
                  scythe mugen2 ล่ะครับ?
                  เข้าขั้นเกินราคาครับ สำหรับคุณภาพ ดีครับแต่มันยัดลงเคชแล้วดูอึดอัดไปนิด

Comment

น่าจะเย็นกว่าทุกตัวนะครับ
                    ยิง่ได้คู่กะพัดลม โหดๆ ลม 100+ แล้วคงหาใครเทียบยาก
                    แต่เดือนนี้ มี tuniq120 EX ออกมา ต้องดูกันจะสูสีไหม

Comment

ไม่มีใครเอา 120ex มาให้ลองเลยไม่รู้ ว่าอันไหนเย็นก่า อุอุ

Comment

Working...
                      X