Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาจอคอมที่มีช่อง Component AV (AV 5สาย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาจอคอมที่มีช่อง Component AV (AV 5สาย)

ผมจำได้ว่าไปเปิดเจอหลายตัวอยู่เหมือนกัน ... แต่ไม่แน่ใจเท่าไหร่ เผื่อท่านไดใช้ของยี่ห้ออาไรแล้วมันมี(หรือ ท่านไดขาย) วานบอกทีนะครับ (ขอราคาประมาณด้วยนะครับ)

มีโครงการจะซื้อจอคอมใหม่ ที่ใหญ่หน่อย ... ผมเป็นคนไม่ค่อยดู TV แต่เล่นเกมส์นะ ... เลยมองหาจอตัวเดียวที่ทำหน้าที่ได้ครบ
    คอมเสียบสาย DVI เป็นหลักอยู่แล้ว
    เครื่องเกมส์ก็ Component (หรือ AV ก็ยังดี)

เท่าที่จำได้ว่าเปิดหาเจอ ก็มี LG กับ Samsung (ชอบ LG เพราะมันออกแนวเหลียมๆ แหะๆๆๆ) ... แต่หาข้อมูลบนเนทแล้วมันงงๆ มันมีหลายรุ่นย่อย บางรุ่นมันก็มี บางรุ่นก็ไม่มี เลยไม่แน่ใจว่าในไทยมันขายรุ่นไหนกันแน่

ยังไม่มีเวลาขึ้นไปถึงพันทิพย์ซักที เลยมาหาโพสถามซักหน่อยก่อนดีกว่า
    Last edited by Rubix; 13 May 2009, 21:15:30. Reason: อยากได้มากมาย

ยังไม่มีใครตอบให้เลย ><

Comment

เงียบสนิท ... ไม่กระดิก สงสัยไม่มีใครมองอาไรแนวๆนี้แฮะ

Comment

Working...
      X