Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMDกับIntel มีตัวไหนลากแรงมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMDกับIntel มีตัวไหนลากแรงมั่งครับ

intel ก็คงเป็น qx

ล่ะ AMD มันมีตัวไหนแรงราคาถูกมั่งครับ 4 หัวแรงๆ amd มีปะครับ

Intel ลากไกลๆ ลากโหดๆ เป็น E8400 Up นะ 4.5 GHz Up แรงคอดๆ
    AMD รอท่านถัดไป

Comment

AMD 7750 ส่วน4หัว แรงอยู่แล้วทุกตัวครับ.

Comment

ของแรงๆมันไม่ค่อยถูกอะดิ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
          ของแรงๆมันไม่ค่อยถูกอะดิ
          ถูกต้องครับ +1
          2 หัวลากได้ไกลกว่า
          4 หัวแรงกว่า
          AMD มันก็ไม่ได้ถูกกว่า Intel
          ส่วน CPU Qx มันแรงก็จริง แต่ถ้าเทียบกับ AMD น่าจะเทียบแค่ พวก Qxxx ก็พอ(QX ราคามันโหดมาก)

Comment

Working...
          X