Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมชอบค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมชอบค้างครับ

คือเวลาผมต่อสายเข้าการ์ดจอ(XFX GTS250) เวลาเิปิดอะไรใหม่ หรือที่ลงเข้าคอมใหม่ๆ จะชอบค้างพอรีสตาร์แล้วมาเปิดอีกที มันก็ไม่ค้าง ครับเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่ ลงอะไรใหม่ๆเข้าคอมไป

แต่พอผมต่อเข้า ออนบอร์ด อะไรทุกอย่างไม่มีปัญหาเลยครับ

แบบนี้เป็นที่อะไรครับการ์ดจอหรือเปลา

ความร้อนเท่าไร แล้วที่บอกว่าเสียบสายเข้าการ์ดจอนี่สายไฟเลี้ยงการ์ดจอใช่ป่ะ ใช้ PSU ตัวใหน

Comment

Originally posted by vibe View Post
      ความร้อนเท่าไร แล้วที่บอกว่าเสียบสายเข้าการ์ดจอนี่สายไฟเลี้ยงการ์ดจอใช่ป่ะ ใช้ PSU ตัวใหน
      ไม่ร้อนมากครับแต่ยังไม่ได้เช็คเลย ปรับแอร์ให้เป่าลงการ์ดจอด้วยครับ เพราะถอดออกมาไว้ข้างนอกน่ะครับ

เสียบสายหมายถึงสาย DVI น่ะครับ

PSU TT TR2 550W ครับ

Comment

Working...
      X