Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Raidmax Ninja เอามาโชว์หน่อยคับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Raidmax Ninja เอามาโชว์หน่อยคับ !!

อยากรู้จัดสายกันยังไง

ไม่มีใครใช้หรอคับ

Comment

มีครับ กำลังแต่ง รอ อีก 2 วัน เดียวมาโช้ว

Comment

ค๊าบ

Comment

เคยใช้ครับ แต่ตอนนี้เป็นเศษเหล็กไปแล้ว เลยเอา SIRIUS มาให้ดูแทนครับ เพราะโครงสร้างภายในเหมือนกันทุกอย่างครับ ^^

ดูเต็มๆได้ที่ : Raidmax SIRIUS บ้านๆครับ

Comment

ผมก็หาแนวรวมอยู่เหมือนกัน ผมก็ใช้ของ RAIDMAX อยู่เหมือนกัน แต่เป็น RAIDMAX SIGMA PHANTOM นะครับ

Comment

แล้ว ของผม เป็นไงบ้าง
              งิ
              Last edited by bankcom; 20 Aug 2009, 14:41:02.

Comment

Working...
              X