Announcement

Collapse
No announcement yet.

น๊อตยึด sink [CM Hyper 212] หาซื้อได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น๊อตยึด sink [CM Hyper 212] หาซื้อได้ไหมครับ

น๊อตยึด sink [CM Hyper 212] กับตัวบอร์ด หาซื้อได้ไหมครับ ของเราหายไปตัว 1 เศร้าเลย รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

หมายถึงที่ผมวงในรูปเหรอครับ ท่าจะหายากเลยน๊ะนั้น ขอให้หาได้นะครับ

Comment

ใช่อ่ะครับ

Comment

หายากมากครับ มันเป็นแบบเกลียว 2 ทาง

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=468895

เย็น สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดันหน่อย T_T

Comment

คิดว่ายากอยู่ คงต้องเอาไปเทียบร้านน้อตสกรูร้านใหญ่ๆแถวคลองถม

Comment

หุหุ ได้แล้วสมปรารถนา ของแท้ ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำนะครับ

Comment

เอาน๊อตไปเทียบร้านก่อสร้างดูครับ หรือร้านใหญ่ๆขายทำนองนี้

ถ้าร้านก่อสร้างตัวละไม่เกิน3บาท

Comment

jedi ขาย 400 ครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X