Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน ช่วยสอนทำสายไฟ ต่อการ์ดจอ 8พิน หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน ช่วยสอนทำสายไฟ ต่อการ์ดจอ 8พิน หน่อยครับ

รบกวน ช่วยสอนทำสายไฟ ต่อการ์ดจอ 8พิน หน่อยครับ

ใครพอจะทราบมีวิธีทำ

บ้าง ครับ

ฮะ

เคยเห็นในห้องโมนี่แหละ เดี๊ยวลองหาดูให้เน้อ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      เคยเห็นในห้องโมนี่แหละ เดี๊ยวลองหาดูให้เน้อ
      หาเจอ แล้ว กั๊บ

แต่ลิงค์ รูป มันเสียหมดแล้ว อ่า งับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=346589

นี่ อ่ะ ฮะ

Comment

เจอแล้ว ของท่าน เครซี่คุง แต่รูปหายไปแล้ว ลองพีเอ็มไปถามดูนะครับ หรือเดาๆดูก็ได้ครับไม่น่ายาก

กด

กำมัวอ่านโน้นนี่เพลิน เจอแล้วเหรอ ลองPMไปดูครับ เอิ๊ก

Comment

ท่าน เครซี่คุง เขามะยอมตอบ แอบงอล อิอิ

Comment

รู้สึกเค้าจะเอา6พิน มาเฉือนๆเอาน๊ะ

Comment

ต้องขอโทษด้วยครับ พอดีผมไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไร แก้ไขลิงค์รูปให้แล้วนะครับ

Comment

Working...
              X