Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ส่วนตัว] ถึงพี่ วิกร ครับ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ส่วนตัว] ถึงพี่ วิกร ครับ -*-

เห้อ.. หลังจากที่ผมตั้งกระทู้จัด spec มา ผมก็โดนด่าเยอะเลยครับ

หวังว่าพี่คงจะเข้าใจผม เพราะผมเองก็ไม่ค่อยรู้ราคาเท่าไหร่

ปกติไม่ได้เป็นคนซื้อคอมเอง แต่นี่ผมจะซื้อคอมเครื่องแรก

เพราะที่ผ่านมา ผมจะใช้คอมต่อพี่มาตลอด แต่ผมทำคะแนนสอบดี

เลยได้เป็นรางวัล ผมไม่ได้เกรียน ผมไม่ได้อยากโช

ผมอยากให้พี่วิกรจัด spec ที่แน่นอนให้ทีนะครับ แล้วพี่เล่น MSN มั้ยครับ

ผมอยากคุยกับพี่ทาง MSN เพราะจะสะดวกกว่า

แล้วผมอยากให้พี่ประกอบคอมให้ เพราะว่าพี่วิกรดูน่าเชื่อถือที่สุดครับ

ถ้าไม่รบกวน ฟากพี่วิกรส่งเมล msn ให้ผมทีนะครับ เดี๋ยวผมแอดไปหาเอง

สุดท้าย ผมแค่อยากขอโทษ ที่ไปตั้งกระทู้แบบนั้น

คนอื่นไม่เข้าใจไม่เป็นไร เพราะผมก็รู้ว่าผมก็ผิด ที่ไปตั้งกระทู้แบบนั้น

แต่ขอให้พี่เข้าใจผมนะครับ ผมไม่ได้มาเกรียน ผมไม่ได้มาอวด

ครอบครัวผมไม่ได้รวยล้นฟ้ามาจากไหน

แต่นี่แค่เป็นสิ่งที่ผมอยากได้ ซึ่งผมทำคะแนนเกินที่แม่บอกไว้

แม่เลยรับปากจะซื้อให้ ผมขอโทษทุกคนนะครับ ที่ทำให้เข้าใจผมแบบนั้น

นี่คงเป็นกระทู้สุดท้ายที่จะมารบกวนบอร์ดนี้ละ ขอโทษครับ

ขอบคุณพี่วิกรมากครับ

เดี๋ยวพี่วิการก็มา........โอ๋ๆ ไม่เป็นไร ฃาวOCZ ให้อภัยเสมอ

ทำตัวงี้น่าร๊ากกกก ดีกว่าตั้งกระทู้ให้เขาเถียงกัน เนาะๆ

งั้นผมก็ขออภัยคุณเช่นกัน ไพสไว้ว่า "ปัญญาอ่อน!" ขอโทษน้า..

^3(- -!)

Comment

รอชมสเปคครับ อิอิ

แรงน่าดู

Comment

สู้ๆนะคะ

รอชมสเปคเหมือนกันค่ะ อิอิ

Comment

ปู เสื่อรอดู ของแรงครับ

อิอิ

Comment

เช็ค PM

Comment

คือ ที่ทุกคนตำนินี่ไม่ได้หมายความว่าน้องมาก่อกวนหรือป่วนบอร์ดหหรอกครับ เพียงแต่อยากเตือนสติให้ใช้ของให้เหมาะสมและพอดี ให้รู้จักพอเพียงกับความต้องการของตัวเองครับ
              จัดคอมสเป็ค 1 แสน กับเด็กกำลังจะเข้ามหาลัยนี่มันไม่ค่อยแมทช์กันน่ะครับ

ปล. รอดูของแรงอยากรู้ว่าคอมเป็นแสนเป็นยังไง

Comment

ลดขีดจำกัดด้านความรู้ลง

เพิ่มศักยภาพการพึ่งผู้อื่นอย่างเต็มกำลัง ...

Comment

เป็นผมใช้30kอีก70kเก็บไว้ทำธุรกิจ แต่ถ้าบ้านเงินเหลือใช้ถึงชาติหน้าก็จัดไปๆๆๆๆ

รอชมหุๆ

Comment

Originally posted by longbow View Post
                    คือ ที่ทุกคนตำนินี่ไม่ได้หมายความว่าน้องมาก่อกวนหรือป่วนบอร์ดหหรอกครับ เพียงแต่อยากเตือนสติให้ใช้ของให้เหมาะสมและพอดี ให้รู้จักพอเพียงกับความต้องการของตัวเองครับ
                    จัดคอมสเป็ค 1 แสน กับเด็กกำลังจะเข้ามหาลัยนี่มันไม่ค่อยแมทช์กันน่ะครับ

ปล. รอดูของแรงอยากรู้ว่าคอมเป็นแสนเป็นยังไง
                    +1 ครับ

Comment

บางคนก็ว่าแรงไปจริงๆ แต่เจ้าตัวเค้าก็ไม่ได้มาอวด เป็นเรื่องที่อย่างเก็บไปคิดมากเดียวปวดหัว
                      แต่ผมว่าซื้อสัก3หมื่น-5หมื่น แล้วอีก5หมื่นไป ลงทุนทำอะไรดูเป็นประสบการณ์ดีไหม

Comment

กรรมน่าสงสารง่ะ เค้าน้อยใจเลย

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                          ลดขีดจำกัดด้านความรู้ลง

เพิ่มศักยภาพการพึ่งผู้อื่นอย่างเต็มกำลัง ...
                          +1 สาธุ สาธุ

Comment

Originally posted by shinramu View Post
                            บางคนก็ว่าแรงไปจริงๆ แต่เจ้าตัวเค้าก็ไม่ได้มาอวด เป็นเรื่องที่อย่างเก็บไปคิดมากเดียวปวดหัว
                            แต่ผมว่าซื้อสัก3หมื่น-5หมื่น แล้วอีก5หมื่นไป ลงทุนทำอะไรดูเป็นประสบการณ์ดีไหม
                            ประสบการณ์แบบไหน ครับ

Comment

ประสบการ์ณมีคนอาบน้ำให้ - -*

Comment

Working...
                              X