Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเหรื่องjumperของGalaxy8800gtหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเหรื่องjumperของGalaxy8800gtหน่อยครับ

ขอถามเหรื่องjumperของGalaxy8800gtหน่อยครับ ว่าไอ้ของเดิมมันอยู่คู่ไหนครับ สลับไปสลับมาลืมไปแล้วว่าเดิมๆมันอยู่ที่ไหน งงๆๆๆ ถ้ามรูปด้วยดีมากๆเลยครับ
    สมมุติว่าเราจับการ์ดหงายขึ้นมาเอาด้านDVIเข้าตัว jumper >> [1 2] 3

ที่เสียบไฟ [:::][:::] l {l l} นึกภาพออกมะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
      ที่เสียบไฟ [:::][:::] l {l l} นึกภาพออกมะครับ อิอิ
      งงมากมายท่านแบบนี้ดีกว่าครับ
      1 [2 3] คือคู่ที่2-3
      [1 2] 3 คือคู่ที่1-2
      เดิมๆมันเปงอย่างไหนครับ
      ปล.ท่านเคยสลับแล้วลากนี่ได้เท่าไหร่ครับ700นี่ถึงไหมครับ

Comment

ดัน

Comment

750ยังไหวเลยครับ 1 [23]

ไม่เปลี่ยนซิ้งเอาไม่อยู่นะครับ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            750ยังไหวเลยครับ 1 [23]

ไม่เปลี่ยนซิ้งเอาไม่อยู่นะครับ
            แรงดีจริงๆ ขอบคุณมากครับท่าน
            ปล.ท่านคิดจะเปลี่ยนไปเล่นตัวอื่นไหมครับ ส่วนผมยังครับรอมันหมดสภาพก่อน อิอิอิ

Comment

Working...
            X