Announcement

Collapse
No announcement yet.

wireless

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• wireless

ใช้ต่อเนตเล่นเกมครับ
    ช้วงหลังหลุดบ่อยมากๆหลุดทุก5นาที
    รบกวนท่านที่มีความรู้ความชำนาญรบกวนหน่อยนะครับ
    tp-linkw-321g....คือรุ่นที่ใช้อยู่นะครับ
    ไม่รู้ว่าจะเเก้ยังไงดีกลัวว่าถ้าซื้้ออันใหม่แล้วจะเป็นเหมือนเดิม
    Last edited by FAA; 14 May 2009, 09:34:22.

ลองเอาโน้ตบุคเครื่องอื่นมาเสียบก่อนดูสิว่ามันเป็นที่ตัว โน็ตบุค หรือ wrieless แล้วกลับมาบอกนะ

Comment

เครื่องผมเป็น .....pc.........คราบ
      วันนี้หนักกว่าเดิม..........หลุดแม้แต่เล่นเอ็ม

Comment

Working...
      X