Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ขอสักกะทู้)4770 ณ พิษณุโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ขอสักกะทู้)4770 ณ พิษณุโลก

ผมอยู่พิษณุโลกวันนี้ไปเดินหา 4770 ปรากฏว่า.. ไม่มีสักร้านบางร้านก็แมร่งพยายามจะขายตัวอื่นให้อีกเหอะ เดินไปเจออยู่ร้านหนึ่งเป็นของ power color ขาย 4100+ กว่าบาท แม่เจ้า!! นิ่งเลย ผมก็ถามไปว่า4000กว่าบาทเลยหรอ เขาก็บอกว่าลดแล้วเหลือ 3600 กว่าบาท เหอๆระบบขายแบบใหนว่ะเนีย (คิดในใจ)

สรุปแล้ว พิษณุโลก 4770 ไม่มีสักร้านทั้งปทุมทอง & IT พลาซ่า

ปล..เพือนๆที่อยู่ต่างจังหวัดหา 4770 ได้ป่าวคับ ณ เวลานี้

กรุงเทพ ยังหายาก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      กรุงเทพ ยังหายาก
      ููถ้า กทม. หายากที่อื่นก็คงจะไม่ค่อยมีนะครับ

ช่วงกะลังฮิต ติดชาร์ทด้วย หายากครับ

Comment

พิดโลก เหมือนกันครับ
        ของหายากครับ อย่าไปเสียเวลาเดินเลยตอนนี้ ขนาดเพื่อนผมอยู่ กทม. ยังบอกหายังไม่ได้เลย

Comment

รอล็อตใหม่ เดี๋ยวปทุมทองก็คงเข้าครับ รอ ๆ ไปก่อน

Comment

ผมให้ร้าน บรรชา ในปทุมทอง สั้งจาก advice ให้สั้งไป 15 ตัว จะเอาไปลง ร้านเกม แต่ทางร้านล็อกของไว้ไห้ได้แค่ 8 ตัวคับ คงต้องสั้งจองไว้ละถึงจะได้อีก 7 ตัวที่เหลือ

http://www.bunchacomputer.com/

Comment

ไปเดินพันทิพย์มาได้ยินพี่เจ้าของร้านบอก ของขาดยาว เผลอๆถึงสิ้นเดือนหน้า

Comment

Originally posted by toyotodna View Post
                ผมให้ร้าน บรรชา ในปทุมทอง สั้งจาก advice ให้สั้งไป 15 ตัว จะเอาไปลง ร้านเกม แต่ทางร้านล็อกของไว้ไห้ได้แค่ 8 ตัวคับ คงต้องสั้งจองไว้ละถึงจะได้อีก 7 ตัวที่เหลือ

http://www.bunchacomputer.com/
                แล้วได้ของประมาณวันที่เท่าไหร่
                เหรอครับผม จาโชบไปร้านพี่เค้า
                อิอิ

Comment

ผมเดาว่าถ้ามาล๊อตหน้าราคามีสิทธ์ขึ้นเพราะกระแสตอบรับดีมาก ผมฝากท่านมีนหาให้ได้แล้วของกำลังเดินทางพรุ่งนี้คงได้ใช้แล้ว ใครอยากได้ลองติดต่อท่านมีนดูครับ ท่านนี้ถ้าในpantipไวกว่าใครๆแน่ครับ ฝากขอบคุณท่านมีนตรงนี้อีกครั้งครับ

Comment

Originally posted by toyotodna View Post

ไปมาเหมือนกันคับ แต่ไปส่วนสาขา เขาก็ไม่รับปากว่าของจะมาตอนใหนต้องจอง+มัดจำไว้ก่อน ผมเลยถอย รอดูสถานการณ์ก่อน ขอบคุณนะคับที่ให้ข้อมูล

ว่าแต่ร้านเกมส์ที่ใหนคับเนีย ลง4770 ว่างๆจะไปเล่น hi5 55+

Comment

DFI JR P-45 + 4770 เหรอครับ

น่าจะเจ้านี้มั๊ง เห็นว่าบอร์ดตัวนี้โดนออเดอร์มา 15 ตัว หมดเกลี้ยงว่างั้น

Comment

ดีนะไปคว้าไว้ทันตัวหนึ่ง ได้มา1ตัวเกิด ในเว็บ OCZ ทำ CFX แล้วแรง เกิดแรงบันดานใจมีตัวที่2และ3ตามมา หุหุหุ กิเลสของนักเล่น คอมมันไม่มีที่สิ้นสุดจริงๆ

Comment

Originally posted by Leim View Post
                          DFI JR P-45 + 4770 เหรอครับ

น่าจะเจ้านี้มั๊ง เห็นว่าบอร์ดตัวนี้โดนออเดอร์มา 15 ตัว หมดเกลี้ยงว่างั้น
                          คับของผมเอง สเป็กที่สั่งไป

(775-SL) DFI JR/P45-T2RS
                          Core2 Duo E8400 (Box)
                          HIS HD 4770 HDMI 512MB DDR5 128bitH
                          DDR2(800) 4GB.(2GB.X2) G-SKILL
                          SATA-II 500 GB Seagate (16 MB)
                          mATX Case RP 1201 (Black-Blue)
                          LCD 23" ACER X233Hbd DVI B

ตอนนี้ทางร้านแจ้งมาว่าการ์ดจอได้รับของมาแล้ว 8 ตัว ก้อขาดแต่ แรมG-SKILLรอทาง advice ส่งมาให้อยู่

ร้านผมอยู่กำแพงเพชรคับ ไม่รู้ว่าประกอบเสร็จมันจะเล่น Hi5 แรงรึเปล่านะคับ

Comment

Originally posted by ponggood View Post
                            แล้วได้ของประมาณวันที่เท่าไหร่
                            เหรอครับผม จาโชบไปร้านพี่เค้า
                            อิอิ
                            เห็นพี่เค้าว่า ล็อตหน้าน่าจะมาประมานสิ้นเดือนนี้นะคับ ถ้ามาจิงผมจองไว้ละ อีก 7 ตัว จะได้ครบซักที

Comment

เห็นประกอบอยู่นะครับ แต่ว่า เคสท่านรู้สึกจะไปติดพอร์ต SATA บอร์ด JR มันอ้วนๆหน่อยครับ ต้องใช้หัว 90 องศาหลบเอา แต่ก็คงไม่ใช่ปัญหาครับ ลูกค้าน่าจะแฮปปี้ครับเพราะยังไงก็แรงแน่นอน

Comment

Working...
                              X